Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jumapili hiyooooo....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Graca, Oct 13, 2012.

  1. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayaa tena wapendwa siku yetu ya kuwa na topic motomoto ndo hyo imefikawadau wote,mjiandae kwa mapoint kutakuwa na mada bab kubwa sana.

    stay here, will be back in a couple of hours..

    take care guys............................
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Couple of hours?
    Ndio itakuwa imefika Jumapili?
    Must u alert us for the topic moto moto. Chitchat ni mahali pake.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    jumapili wengi wetu tunakuwa busy na familia..... lete hiyo mada yako leo kabla ya saa kumi jioni....tukishaingia Pub au Club utatupata J3.....
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,869
    Trophy Points: 280
    Shoga nimejaa tele hapa.
    Haya,twende kazi.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mbona mnaoshadadia wote ni wadada, am curious...
     
Loading...