Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumanne Ngoma: Mgunduzi wa Tanzanite anayetaabika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Dec 21, 2007.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jumanne Ngoma: Mgunduzi wa tanzanite anayetaabika

    [​IMG]
    - Pia amegundua madini ya jasi yanayotengeneza saruji
    - Apigania kupata sehemu ya mauzo yake bila mafanikio
    - Mkubwa serikalini alimpora sarafi yake Soko la Dunia
    - Ahoji iweje Williamson alipwe kwa kugundua almasi?



    Chanzo: Gazeti la RAI
     
  2. C

    Choveki JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2007
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hi inasikitisha sana. Lakini ndiyo TZ yetu ilivyo. Nakumbuka miaka kadhaa iliyopita Mtunzi wa mziki wa Malaika alikuwa akitaabika vivyo hivyo katika kufuatilia haki zake, na aliiomba serikali imsaidie ile yule Fadhili Williams( Mkenya) asile jasho lake.

    Guess what, hakuna hata mtu aliyekuwa akimwangalia mzee wa watu. Alikuwa na ushahidi wote, na hata huyo malaika mwenyewe (aliyemtungia huo wimbo) alimtaja na kuonesha aishipo kama sikosei Arusha (wakati huo).

    Na ilisikitisha sana kwani Fadhili Williams ailikuwa analamba Millioni 2 na nusu kwa mwaka ati royalities!!!, wakati mzee wa watu akiishi nyumba ya mbavu za mbwa.
     
  3. H

    HARVESTER Senior Member

    #3
    Aug 27, 2014
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 117
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli.
     
  4. Mount Kibo

    Mount Kibo JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2014
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 1,722
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndo shukurani kutoka CCM!
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2014
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana hii nchi haifanikiwi kwa mambo mengi,ni kwa sababu ya vijilaana vya namna hii,sasa tanzanite yenyewe inaishia bila hata kuinufaisha tanzania,mwadui imebaki mashimo matupu kwa ajili ya ujinga kama huu huu.
     
  6. T

    Tallina Member

    #6
    Aug 28, 2014
    Joined: Aug 17, 2014
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh, jamani!, kama hali ndio hii, not good hata kidogo, lol
     
  7. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2014
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekaukiwa maneno
     
  8. Kibajajitz

    Kibajajitz JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    daaaaaah hatarii
     
  9. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2014
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Ni sheedaaa sambaza upendo.
     
  10. aloycious

    aloycious JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2014
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 5,341
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Ila wazee kama hawa ukija uchaguzi unakuta anakuwa mpanga mikakati;,ha ha ha wazee (sio wote) ni wanafiki kiukweli.
     
  11. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #11
    Aug 28, 2014
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    Mtu wa Pwani


    - Juzi mtoto wake wa kike alikuja ofisini kwangu nikaongea naye kwa muda mrefu sana on the ishu, for sure imenitoa sana machozi nimeamuahidi kumsaidia as much as I can, this is sad na ni lazima nikubali kwamba ni moja ya mapungufu makubwa ya Serikali ya chama changu lakini uzuri ni kwamba ni Serikali sikivu sana!!

    Le Mutuz
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2014
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahaa kichekesho
     
  13. BRAVO 2 ZERO

    BRAVO 2 ZERO JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2014
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 751
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Wakulia wewe....CCM adhabu yenu yaja she..n..z...i.i
     
  14. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2015
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    very sad in deed.....
     
Loading...