Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumamosi ndiyo Hiyooooo Wapi jukwaa la katiba?na nini tamko lao?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Nov 25, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana JF naomba mnijuze mi sijasikia tamko lolote la kuahirisha maandamano ya jmosi kutoka Jukwaa letu la katiba,

    Au tufate kauli ya jeshi la Polisi?
    Naomba kuwakilisha
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzee unaonekana ulikuwa umepania kweli kweli kuandamana. Wanaharakati wameambiwa kuwa maandamano si njia sahihi ya kuleta Katiba mpya bali watumie njia zingine hasa za mazungumzo. Japokuwa wao hawajatoa tamko rasmi nashauri tuwaunge mkono kukubali kwao kuachana na maandamano kama tulivyokuwa tumepania kuwaunga mkono katika maandamano.
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nakubaliana na wewe Mkuu maandamano ni noma cos polisi wakiingilia inaongeza hasira kwa jamii,lakini njia ya mazungumzo hufikia kikomo pale mnaposhindwa kuafikiana hasa yanapogusa masilahi ama ya chama au binafsi.

    Mi nashauli midahalo iwe mingi na ipewe Airtime ya kutosha ili watu wapate nafasi ya kuongea na kutoa dukuduku lako,nina wasiwasi na kikao cha JK na committee ya chadema wasiposikilizwa na Mkuu wa nchi sijui itakuwaje.
     
Loading...