Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumamosi+Jumapili=!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 13, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vijana wawili walikuwa wakivuta bangi, lilipo wakolea wakawa wanabishana kuhusu siku... mmoja anasema kuwa leo ni Jumamosi na mwingine anasema kuwa ni Jumapili...

    Walipokosa jibu wakaamua wamuulize mtu yeyote atakaye pita mbele yao...
    Kwa bahati akapita jamaa, nao bila ya kusita wakamuuliza...;
    Eti leo ni jumamosi au ni jumapili maana tunabishana sana, Mie nasema Jumamosi na mwenzangu anasema kuwa leo eti ni Jumapili?

    Yule jamaa akamjibu; Kwanini m-bishane si mfanye kuwa leo ni jumatatu tu.

    Wakamuuliza kwanini hiwe Jumatatu banaaa...!?

    Nashangaa kuona mnabishana wakati nyote mpo sahihi... Hizi siku mbili ziunganisheni na kuwa siku moja kwa hiyo Jumamosi + Jumapili = jumatatu. Mnaonaje!

    Wavuta bangi wajibu... Poa mtu wetu... mambo si hayo bana...leo Jumatatu!
     
Loading...