Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumamosi Iwe Siku ya Usafi Nchi Nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amanikwenu, Dec 2, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutokana na hali ya uchafu uliokithiri nchini hasa Mkoani Dar es Salaam, napendeza Serikali iiteue siku ya Jumamosi kuwa siku Maalum ya kufanya usafi nchi nzima kwa kuwahusisha na kuwashirikisha wananchi wote. Ikibidi BUNGE lipitishe Sheria Maalum kuhusu suala hili.
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono 9100%
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Wananchi washiriki vipi? Kwa kutoa pesa au kushika fagio na koleo? Na kodi tunayolipa inafanya kazi gani? Kwanza majumbani kwenu ni pasafi? Kabla ya kwenda nje ya nyumba zetu, tuanzie majumbani mwetu. Kagua leo nyumba yako kama hautakuta tandabui, majani mengi nje ya nyumba, rangi ya choo si ile wakati choo kipya!! Halafu wewe mwenyewe mfano umekata kucha zako au kucha zako ni fupi, unapiga mswaki mara ngapi kwa siku?
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dar Es Salaam watu walivyo wavivu unadhani wanaweza kubali wazo kama hili?. Kila mtu atakuja na kisingizio chake ili tu wasifanye usafi.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hili ni la muhimu, lakini kwa watu walivyo wabishi sijui kama linawezekana.
     
  6. D

    Dick JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikijengwa kama sheria/taratibu kwa kusaidiwa na mkazo wa adhabu, tunaweza.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jumamosi iwe siku ya usafi !!!! SIYO SAWA.

    Usafi gani wa siku nzima, uzalishaji usimame kwa ajili ya kufagia?, kumbuka usafi ni hulka ya mtu, mbona mji wa Moshi wameweza kuweka mji wao safi hadi miaka miwili mfululizo wamepata taji za usafi za kimataifa. Madiwani wa Dar waende Moshi wakapate darasa la usafi.
     
  8. A

    Amanikwenu Senior Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa Michango yenu. Natumaini wahusika watalifanyia kazi wazo hili.
     
  9. A

    Amanikwenu Senior Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona kama wazo limeanza kutekeleza japo si kwa kila Jumamosi na pia naona bado umakini unakosekana katika kutekeleza wazo hili.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,693
    Trophy Points: 280
    ni wavivu kusafisha tuu ila kuchafua!!!!??
    Mtu mzima na akili zake kavaa suti ya maana gari zuri anatuoa takataka hovyo,eti kwake anaziona nux anakuja kutuchafulia mazingira uswazia! Tugeuke tarimee nini!tuwapopoe mawe washike adabu shenzi sana
     
Loading...