Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma tano ya majivu leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, Mar 9, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nawakumbusha wakristu wote kwamba leo ni juma tano ya majivu siku ambayo wakristu wanaanza rasmi mfungo kuelekea kuteswa, kufa na baadaye kufufuka mwokozi wao yesu kristu. Tusisahau kwenda kanisani kupaka majivu leo jioni mimi ndo naelekea. Nawatakia wote mfungo mwema.
     
  2. A

    Anold JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umefanya vizuri kuwakumbusha waliosahau kutokana na mahangaiko ya dunia
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa kutukumbusha
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ahsante kwa taarifa.
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Thank u very much kwa kutukumbusha,ndo na mie naelekea kuyapaka majivu mitaa ya changombe rc,mfungo mwema to all out there.
     
  6. m

    mja JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwaresma ni kusali, kufunga na kutoa sadaka
     
  7. K

    Kivia JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani yesu alikufa msalabani ?
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hili sio jukwaa la malumbano ya dini.
     
  9. K

    Kivia JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aulizaye anataka kujua.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa kuwakumbusha wale ambao watakua hawajui leo ni siku gani!
     
  11. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,126
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana mkubwa. Kwa wale wakristo wenzangu nawatakia mfungo mwema wa Kwaresma. Tumuombe Mungu kipindi hiki atujaze neema zake na busara zaidi katika kuzikabiri changamoto mbali mbali za maisha.

    Nwatakia Kwaresma njema wote,

    Masanja
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Thanks.
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...