Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma Shabani Mgoo ateuliwa kuwa Afisa Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Huduma za Misitu Tanzania (TFS)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Mar 5, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari wanabodi,
    Waziri wa Maliasili na Utalii amemteua bw. Juma Shabani Mgoo kuwa Afisa Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Huduma za Misitu Tanzania (Tanzania Forest Services Agency - TFS).

    Kabla ya hapo bw. Mgoo alikuwa akifanya kazi Makao Makuu ya Wizara ya Maliasili na Utalii kama Mkurugenzi Msaidizi wa Uendeshaji Misitu.

    Uteuzi huo unaanza tangu tarehe 1 Desemba 2011 na utadumu kwa kipindi cha miaka mitano.

    [​IMG]
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hauko seriuous inaelekea hata kusoma/kusikiliza unabahatisha

    Big up Jumaa.......itende vyema kazi ya wizara
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tarehe ina tatizo gani hiyo?
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo 2fanyeje au babako
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Una hamu ya ban?
     
  6. B

    Banner Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimtu makini ataisaidia sana wizara na ni mtendaji mzuri mwenye msimamo anaejua nini anafanya.Sifa nyingine kubwa aliyo nayo hapendi kubuluzwa katika utendaji wake wa kazi.
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hongera zake Bw. Mgoo. Ni matunda ya Kigoma kabla ya kuhamia Wizarani!
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni jambo jema kazi kubwa iliyo mbele yake ni kumsaidia Rais kazi katika eneo la uteuzi wake.
     
  9. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera sana.....tuache majungu tumpe nafasi achape kazi! Sometime back kuna jamaa alimvaa waziri na kumwambia mheshimiwa misitu inakwisha huko mikoani wakati watu hapa wizarani matumbo yanadondoka (akimaanisha watu wanaota vitambi)
     
  10. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani interview ilirudiwa?maana walifanyiwa interview watu watano tu wengine wakaambiwa kuwa interview imeahirishwa kuuumbe wameshapanga mtu lol...but mgoo ndo alikata rufani,je alifanyiwa interview lini na sangapi?
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndo ilivyokuwa..!?
     
Loading...