Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma Pinto na TASWA acheni kujipendekeza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Aug 27, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wanataka kumpa Mh JM Kikwete tuzo la kuinua michezo nnchini, kwangu mimi hii ni kampeni, na TASWA inabidi iwe makini sana na huyu Pinto, kwa nini sasa wakati wa kampeni za uchaguzi ndiyo wanakuja na hili tuzo la kuinua michezo nchini, na katika kumbukumbu zangu hii ni mara ya kwanza kwa tuzo ya namna hiyo, acheni uhuni.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwanza tuangalie kiwango cha michezo kimeinuka kiasi gani. Kama ni kweli kimeinuka na mimi nitatoa tuzo kwa yule aliyekiinua.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wanajua kitumbua chao kilipo.
     
  4. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe nimeshangaa sana hata wale dada wa ohio huwa hawajiuzi kiraisi vile. Hawa watu ni sawa na nyani tu siamini kama huyu anaweza kuwa na fikira hata kidogo. Hii ni aibu kwa taifa!
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bora wampe slaa!
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa, Kikwete na lipumba hakuna anayestahili tuzo ya kupenda au kuendeleza michezo. Kikwete anastahili tuzo ya usanii kwa sababu anajua usanii kwelikweli. Huyu alikuwa Mlezi wa Chama cha Mpira wa kikapu wakati ule wa Kina Kalikumtima na Mwamlenga akijifanya mpenzi wa mchezo huo ili aweze kupata kura za wanabasketball lakini alipochaguliwa akahamia kwenye soka na kuwaacha wakina Kasesela wakihangaika wenyewe. Kikkwete ni Populists kama Pinto wake basi.
    Slaa na Lipumba hata hatuna cha kuwasema kwenye michezo maana ni mizigo kama ilivyo nchi yetu mzigo kwenye michezo.
    Mungu ibariki tanzania ili watokee watu wa michezo si hawa waandishi wasanii wa michezo ambao wanajua mishiko tu
     
  7. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    old news
     
Loading...