Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma Nkamia Vs Zitto Kabwe in BBC now

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Dec 27, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mjadala unaendelea sasa BBC kuhusu posho
    • Juma posho ziongezwe ni ndogo mno
    • Zitto posho ziondolewe
    fuatilieni
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi anayesema posho ziongezwe kuna wanowasikiliza sababu zao na hoja zao?

    I doubt that they will make any sense...

    Na huyo Juma Nkamia ndo nani? Ama ni ounching bag la zitto?
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa kweli ni hatari eti kwa mbunge anae watumikia wananchi kama inavyo sitahili basi ni bora aongezewe posho
     
  4. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba frequency
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbunge wa kenya ameua bendi kuwa shida ni za kila mtu na kusaidia ni jadi ya kila mtu siyo lazima uwe na posho
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pitia RFA
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nkamia ni kilaza la kufa mtu..alinitwanga shikamoo wakati anauwezo wa kunizaa ..
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanachanganya mambo hao, Ubunge ni kujitolea si kuchuma!
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawli je unatoa list
    jibu ni mzunguko anamlaumu zitto kuwa yeye anauhakika wa kuishi
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Laiti Wabunge wangekuwa wanahamahama, huyu jamaa wa Kenya angetufaa sana Jimboni kwetu!
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    5mil hazikatwi kodi kwa mwezi
     
  13. j

    jigoku JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nkami Juma ni mbunge kupitia CCM yeye anadhani ni kusoma taarifa redioni,huyu nae ni kilaza kumbe,sikujua kabisa nae ameshakuwa gamba mara hii,kumbe ukichukua kadi ya CCM leo tayari unavaa gamba la ufisadi na ubinafsi,kazi kweli kweli
     
  14. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    zitto: mshahara wa mbunge ni milioni 2.3, na unakatwa kodi
    posho ni milioni 5, haikatwi kodi
    kwa mwezi hiyo.

    kamati zinakaa vikao 80 kwa mwaka + vikao mbalimbali vya bunge ambavyo ni elfu 70/80 kwa siku
    wanapewa fedha kupitia mfuko wa kuendeleza jimbo
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Daylight robbery! Hatari sana kwa Taifa lenye watu wengi masikini kama letu, iko siku watu waliokata tamaa ya maisha wataingia barabarani na kila kitu kitabadilika!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hata kama wanawatumikia ipasavyo bado mshahara pekee unatosha kabisa
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    ukisimamia haki daima utashinda,dhuluma haina justification itabaki na sura yake ile ile! Zitto anajenga hoja kwa namna ambayo ni kama anawavua nguo!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Turn radio one au Radio free
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chanzo cha kufukuzwa viongozi nchi za kiaarabu ni watu kukata tamaa
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa kwenye mazingira gani?
     
Loading...