Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma Nkamia: Ni nani wamiliki wa mitandao inayokashifu viongozi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jul 25, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,320
    Likes Received: 13,227
    Trophy Points: 280
    Mbunge Juma Nkamiya amehoji ni nani wa miliki wa mitandao inayokashifu viongozi.

    Mbunge huyo amehoji jioni hii wakati bunge limekaa kama kamati kupitisha bajeti ya wizara ya mawasiliano, sayansi na teknolojia. Kasema mitandao hiyo ina matangazo ya Airtel na Vodacom hivyo serikali ianzie huko kusaka wamiliki.

    Waziri kasema wamiliki wapo Tanzania na nje ya Tanzania, hata hivyo serikali ina chombo maalum ambacho kinafuatilia mitandao hii.
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi ndo mmiliki wa hiyo mitandao. waambie ni zama za utandawazi.
     
  3. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wewe unaujua huo mtandao? au unatafuta jinsi ya kuiingiza JF kwenye hilo sakata? Kumbuka JF kama JF haimtukani yeyote. Wanaotukana ni Magwanda vilaza.
     
  4. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mtandao unaoheshimika,wenye maaadaili pamoja na darasa lenye hadhi na kila aina ya taaluma! JF itadumu,itazidi kukuwa,italeta wajinga wote na kuwaerevua! Sina mashaka na JF labda kama alikuwa anazungumzia mtandao mwingine! Sifa kubwa ya JF hata ukija na katabia kako uta utabadilishwa! Mungu ibariki JF na wanachama wote.
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa nn asitaje majina ya hiyo mitandao?
     
  6. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu, jf ndo alichokuwa anamaanisha yule mana juz juz hapa yeye mwenyewe kaandikwa humu kuwa amefumwa akivunja amri ya sita kwenye gar! mpaka hapo unaweza kuona kias gan anahasira na jf.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mtandao uliokuwa unakashifu viongozi ni zeutamu na yenyewe imeshafungwa. Sasa hivi kuna mitandao ya kuexchange ideas tu.
    Niko interested kujua jibu la January kwa hawa wabunge.
     
  8. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimemsikiliza Nkamia nikadhani bado kidogo tu angeitaja JF
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama JF basi kachemka mno kwa sababu yanayoandikwa JF sio maoni ya wamiliki, ni mambo yanayoongelewa mitaani pia. Hivyo ukiidhibiti JF sawa, lakini je, utadhibiti midomo ya watu mitaani?
     
  10. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Ana kiwewe!mana walimuandika kafumaniwa na mwandish fulani wa habari huko Arusha...hana mupya huyu!ulimwengu wa woga ulishakwisha...huwez kuzuia mashuz kwa Anal Muscles..ile ni nature lazma ushuzuke!mda wa kuzuia mitandao hakuna mana dunia imebadilika
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Acha kujipendekeza JF Huku unatukana CDM unafikiri kufanya hivyo utakuwa hupati ban? Pambaf zako jiheshimu na sisi tukuheshimu
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tanzania tuna bahati mbaya sana. Inawekuje tuna wabunge vijana wenye mawazo ya kizamani hivi? Juma Nkamia na exposure yote bado analeta siasa za kizamani hivyo? Inasikitisha! Anayekashifiwa si aende mahakamani? Nini maana ya utawala wa sheria?
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,149
    Likes Received: 11,416
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni tusi?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa CCM toka Singida sijui wana matatizo gani
     
  15. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    HIVI NKAMIA AMEkuwa mjinga hivi kwa sababu gani?
     
  16. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh. Juma Nkamia amekosa hoja. Huwa nina wasiwasi sana na uelewa wa huy mheshimiwa, hasa baada ya kusikia hoja alizozitoa kwenye mjadala wa kuhusu uhalali wa posho kwa wabunge. Mimi nimemweka kwenye kundi la akili ndogo.
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Aje asome declaration ya JF!!!! Maoni yaliyomo humu ni ya members na haihusiani kwa namna yoyote na wamiliki waliotumika kuandikisha hii kitu bana!!! Pia mengi yanayosemwa hapa kwa wale dedicated member ni ya kweli, tena kweli tupu.. Wale wa kwao wanaowatuma ndiyo wanaandika vya uzushi. Pia SSM wajue wao kwa wao wanachafuana maana siasa zao ni za rafu na uchwara kama livyowaambia live Mfadhili wao Rostam Aziz wakati anaaga!!! Sasa hivi yuko kwa Kibaki anatoa ufadhili ili kupenyeza masuala yake kama alivyofanya hapa TZ shamba la bibi.
     
  18. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    jf kiboko yao mkuu mwenyewe huwa halali mpaka apewe taarifa fupi ya siku nini kinaendelea jf sembesu mkamia
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    DHAIFU inazaa DHAIFU!!! Mayai ya mamba yatatotoa kitoto cha mamba na ya kuku yatatoto kifaranga cha kuku!!!
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kwa sababu ni mjinga, period
     
Loading...