Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma Nature nae atapokelewa Marekani kama Lil Kim?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Aug 7, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Juma nature nae atapokelewa marekani lil kim?????
    Refer thread-lil kim akiwa leaders
    je wakweetu aatapewa ulinzi kama huyu anavyozungukwa na mabaunsa??
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    labda
     
  3. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kwani nini kitashindikana!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwanza nani atajua kama ameenda huko.:confused2:
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
     
  7. g

    gmwansasu Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    atapokelewa na balozi wa tanzania nchini marekani....................
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakiwa wote atakuwa na ulinzi wa mabaunsa wa huyo dada... muhimu asitapeliwe kama Nancy Sumari!!! promo kubwa inayoishia utapeli!!
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    macelebrity wa marekani incomparable na yeyote duniani. kuna mmoja wa bongo alimtumia msg snoop kwenye blog yake akijitambulisha kama snoop wa bongo; what happened? mshikaji alitumiwa na snoop picha ya kiganja chenye vidole vyote vilivyokunjwa isipokuwa cha kati. upo hapo? jamaa akakoma kujiita snoop wa bongo.




    sasa hii ya huyu bwana huyu (aliyewahi kuoa na kutaliki kwa mzee mwalubadu; mzee yule mfupi maarufu kwa kuvua ngadu) kwa vyovyote haitakuwa na uhusiano wowote ya ya huyo lil kim kwani qibla uwezo wake umeanzia kwa jk, kisha kwa kibaki, museveni, kagame, nkurunzinza na kwa madiba.
     
Loading...