Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma kaseja kufungwa 5-1 misri anatufaa taifa stars?

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, May 8, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Golikipa bora huitaji beki bora. Mohamed Mwameja ana record nzuri. Je mchango wa George Masatu (kuokoa magoli ya wazi) unatambulika tunapompa heshima M. Mwameja? NNNNNNNNNN
     
  3. s

    superx64 Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu si golikipa peke yake bali kuna wachezaji wengine 10 zaidi ambao hupaswa kusaidiana na kucheza kwa umoja,na ndiyo maana umoja huo ukaitwa "timu ya mpira wa miguu"
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kufungwa goli 5 haimaanishi makosa yote kwa asilimia 100 yalikuwa ya kaseja peke yake kuna beki pia nao wanapata lawama zao,kwahio goli hizo sio kigezo cha kutomuita timu ya taifa .kaseja huyo huyo kasaidia timu yake ya simba kuchukua ubingwa ,au unataka kwenda kukodi kipa kutoka kenya aje kudakia timu yetu ya taifa? Manake kwa kodisha sisi mechi za mchangani namba moja.
     
  5. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaseja Galasa!
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Simba was mis-match kwa wamisri. Kaseja mipira ya juu yoooooooooote ilimshinda, sijui kwa ufupi wake? Lakini kwa performamnce ile mbofu hatufai Taifa Stars.

    Ili Taifa Stars iwe timu tunahitaji vijana wanaotaka kupata sifa za kimichezo - mfano mzuri ni timu ya Ghana na Misri. Ukiangalia timu za Afrika zenye mastaa wengi hazifanyi vizuri kwa sababu mstaa wanaona bora akiumia Chelsea au Barca etc kuliko timu ya taifa. Kwa hito tunahitaji vijana wenye nidhamu ya mpira na sio wapenda sifa kama Kaseja.
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  8. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JuaKali Juma sio machalaka. Kama kipa ni kigezo cha kutofungwa basi kusingekua na haja ya kuwa na defender au midfielder.Simba wanashida ya kukosa mabeki ambao ni makini na viungo wakabaji.Mfano goli la tatu ni kosa la midfielders ambao hawakukaba kwenye zone yao mpaka mchezaji akiingia ndani ya 18 ndipo akakabwa vibaya na kuwa penati, na goli la nne ni kosa la beki kuruhusu krosi(Juma Jabu)ambaye hukabia ndani sana na mabeki wa kati kushindwa kuokoa mpira ule wa juu na goli la tano ni kosa la mabeki kushindwa kublock shuti kali toka kwa striker.Kwa hio sikubaliani na watu wanaosema Kaseja si kipa bora Tanzania ila Simba yenyewe wanahitaji kusajili mabeki wazuri na viungo wakabaji.Timu work ni kitu kizuri licha ya kwamba kufungwa magoli ya kizembe ni tatizo kubwa kwa makipa wetu wengi hapa bongo na Kaseja kwa hilo la kutofungwa magoli ya kizembe ana sifa hio.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
  10. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado hujajibu swali,swali ni kwamba Kaseja kafungwa 5 je anafaa kuwa ktk Maximo stars?Huyo Cassilas kafungwa idadi ya Ivo Mapunda na si ya Kaseja!Kwa msingi huo Mapunda ni bora ya Kaseja.
     
  11. bona

    bona JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    sijapata jua kaseja anapendwa kwa nini lakini ni kipa asiyetufaa kabisa! hana chochote alichofanya katika ulimwengu wa soka zaidi ya majungu no wonder hamna timu hata ya comoro inayomtaka! hana height, hana statute, makipa bora wote duniani wana statue na height na wanaokoa michomo ya wazi! kama suala ni beki pia mbona wengine hamsemi beki ndio zinawaangusha? ivo mapunda hata akapat chance ya kucheza international football kule ethipia! sssssssssssssssssssss
     
  12. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Usipate pressure kiongozi. Kaseja anakuwa merely over-rated na arrogance ya watu wa pale msimbazi ambao ukiangalia arguments zao humu jamvini hakuna hata mmoja anayeonekana kuwa na uelewa wa tafsiri ya kitu kinachoitwa mafanikio (on and off the pitch).
     
Loading...