Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juma Baya.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Capitano, Apr 16, 2011.

  1. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Juma aliajiriwa kwa muhindi kufanya kazi za ndani lakini mama wa kihindi akamzimikia. Basi wakawa wanadonoana kwa siri. Siku moja wakati Juma anammega mama wa kihindi jikoni si wakafumaniwa na watoto wa yule mama wa kihindi, wee wale watoto wakaanza kumpiga Juma lakini majirani walipojaa na kutaka kumuadhibu Juma wakidhania ni mwivina kuanza kuhoji kaiba nini, watoto wa kihindi wakadai hii Juma sio mizi ila Juma baya wakiogopa kudisclose yalitokea. Basi ikabaki Juma baya, Juma baya huku wakiendelea kumchapa. Hadi leo Jamaa anaitwa Juma Baya.... Duh!!!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Avatar yangu inanivunja mbavu mkuu.....
     
Loading...