Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Sazia hatunaye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Sep 17, 2009.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwandishi wa habari Julius Sazia amefariki Dunia mjini Shinyanga Usiku wa kuamkia leo.

    Alisoma SAUT na kabla ya hapo alikuwa Mwalimu wa shule moja ya sekondari huko Bariadi na baadaye kuwa Mkuu wa shule ingawa bado alikuwa akiandikia magazeti mbali mbali.

    Mungu ailaze Roho Yake mahala Pema Peponi

    Amina
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    RIP ndugu Julius Sazia.
     
  3. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tunaomba picha yake tafadhali!
     
Loading...