Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius nyerere scholar ship

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gamba la Nyoka, Feb 10, 2009.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2009
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,557
    Likes Received: 2,568
    Trophy Points: 280
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu... mambo ni kujaribu... ila inaonekana ni nafasi moja tu... na itagombaniwa na wengi.
     
  3. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2009
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,557
    Likes Received: 2,568
    Trophy Points: 280
    Scroll down kwenye hiyo Web Site utaona mascholar ship kibao ktoka nchi mbali mbali, try your luck
     
Loading...