Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Nyerere international airport

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daudi Mchambuzi, Nov 30, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    [h=6][/h][​IMG]
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nini cha ajabu hapo kaka? Ndio standards za uwanja wetu wa kimataifa, hilo dogo sana ungechunguza zaidi ungeona mengi
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kitu za namna hii ni upuuzi huu!

    Sijaelewa mtoa mada alikuwa na lengo gani katika kutoa hii picha!

    Kinachokuthibitishia kuwa hapo ni JNIA ninini?
    Hiyo banner ni kitambaa/ karatasi tu, it could be taken anywhere coz its portable!

    Acheni ujinga wa kuchukua picha za kitoto za FB na kuzileta hapa broda, mnapunguza hadhi ya majamvi na kuonekana wavivu wa kutafuta sources za habari!

    Mnaitukanisha nchi yenu bure mbele za wageni kwa kuidharau hata kwa vitu vidogo kama viti!~!
     
  4. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kule passenger's lounge viti vimechoka na bado vimeandikwa DIA (jina la zamani). Kwa kweli uwanja wetu unahitaji renovation kubwa. Tunashindwa hata na wa Kenya. Maybe terminal III ikikamilika huu ufungwe kwa muda ili waufanye kuwa International Airport.
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona imekuuma sana Kaka au were meneja wa uwanja?
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Hilo si jambo la kutetea hata kidogo. Uchovu uliopo pale uwanjani unasikitisha. Mjengo wa uwanja wetu ni wa kisasa ukilinganisha na baadhi ya viwanja kama vya Nairobi licha ya udogo wake ila wenye majengo ya kiwango cha kimataifa kilichojengwa awamu ya kwanza ya Nyerere. Leo huwezi kuamini karibu elevator zote hazifanyi kazi. Enzi hizo palikuwa na lounge ambapo wasindikizaji na wapokeaji walikuwa wanasubiria na kupata kile moyo unapenda, nimeshtuka sasa hivi hata njia imefungwa.

    Kama uliondoka Dar miaka zaidi ya mitano iliyopita bila kurudi ukirudi na kutua DIA huwezi kuamani kama ndio airport ile tuliyokuwa tunajivunia yakitu madege ya Lufthansa, Sabina nk. Mimi mojawapo nilishtuka sana nilipotua hapo wakati natoka nje, ni aibu wala si kitu cha kutetea. Picha hiyo ni mfano mdogo tu wa matatizo makubwa yaliyopo.
     
  7. c

    chi-boy Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    alafu center moja wapo ya utalii
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    at least the run ways are good......
    terminal iii mtaisikia kwenye radio za fm tu!!
    itaanzwa kujengwa 2013
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuona airport ovyo kama ya Tanzania na nimewahi kutua nyingi

    Airport giza! Airport pekee ambayo check inn ni baada ya kukaguliwa na huruhusiwi tena kutoka!
     
  10. K

    Kipara kikubwa Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wengine mnaongea maneno ambayo hamna uhakika hamna anyetetea lkn pakajimmy alilosema ni kuwa ninini ambalo linaonyesha hapo ni JNIA. Na we unayejifanya unajua eti elevetor zote zimekufa uache uzushi umepita lini au unajifanya unajua sasa mi nimepita jana na nimetumia hizo elevetor japo zilikuwa hazifanyi kazi kipindi cha nyuma na hii ni kawaida kwani hata magari tuliyonayo huwa yanaharibika. Pia kwenda juu kuangalia wanaosafiri eti kupata ile kitu roho inapenda, hivi upo dunia ya wapi? Sept 11 huijui na wengine mligeuza pale kama kijiwe cha kupotezea muda badala ya kufanya kazi. Wekeni vitu vya maana. watu walilalamika kuhusu AC saizi tena wanasema eti imezidi. Wabongo wanafiki sana
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Vipaumbele vya hao wanaojiita Viongozi katika nchi yetu vimekaa kushoto kushoto ndiyo maana kila kitu chetu kiko shaghala baghala. Wanasafiri kila siku na kuona Airports za wenzetu zilivyo nzuri lakini hawachukui hatua zozote za kuifanyia matengenezo ile iwe katika hadhi ya kimataifa.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo rushwa ndo haina mfano! Too much hasa mambo mengine na ni aibu.
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mzee umeshawahi kuingia toi za pale..?
     
  14. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Hii ni ile ofisi nje pale karibu na sehemu ya Arrivals
     
  15. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Mkuu jamaa wakisafiri uwa wanajifunza mambo ya kipuuzi tu! Mambo yenye kuleta manufaa kwa nchi wanajifanya hawayaoni!! Mfano mimi uwa najiuliza sana huyu Kikwete na serikali yake kiujumla wameenda sana US; US kuna mfumo mzuri sana wa masuala ya kodi na mapato kupitia IRS; pia kupitia IRS inawezekana mtu kuwa tracked down kwenye masuala ya kipato na kodi, na tena kama pesa unazipata kwa michezo michafu utajulikana tu (labda uziweke chini ya godoro au kuzichimbia).

    Kwa Tanzania ni kawaida kabisa mtu anakua na na tsh milioni moja benki leo, kesho anaenda na bilioni moja; hakuna cha TRA wala cha nani ambao wanaweza kumuuliza huyu mtu ametoa wapi pesa hizo kwa kipindi kifupi? Pia kwa Tanzania ni kawaida kwa mtu kumuona ghafla kutoka kwenye toyota mark two hadi kwenye S-Class 550!! Na hapo hakuna hata mtu au taasisi itakayomuuliza ametoa wapi pesa ya kununua gari hilo. Haya yote jamaa wakitembelea nchi za wenzetu wanayaona, lakini wanajifanya hawayaoni!

    Kwaiyo kinachoendelea JKNIA ni muendelezo wa tamaduni za watawala wa hii nchi!!
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Ukisema uongo leo, kesho itakugharimu kuusema ukweli.
     
  17. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Terminal III itakamilika vipi wakati mchina kachomoa ?
     
  18. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mhh bora mie ninae tumia reli ya kati...nitawawawekea ya huko mlinganishe
     
  19. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama TZ kuna vivutio vya utalii, basi pia tuna viaibu vya nchi.....JNIA ni mojwapo ya fedheha ya TZ
     
  20. p

    pat john JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi jina ni Julius Kambarage Nyerere Intenational Airport (JKNIA) au Julius Nyerere Intenational Airport (JNIA)?
     
Loading...