Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Nyaisanga yupo wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kingcobra, Oct 13, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Jamani,
    Wenye taarifa kuhusu huyu mtangazaji yupo wapi hivi sasa, mbona kimya kabisa?
     
  2. N

    Ndinimbya Senior Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yuko ABOOD MEDIA ya Morogoro
     
  3. olele

    olele JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    anakula bata abood Media hapa moro
     
  4. M

    Manyema Senior Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nenda pale calabash bar mwenge lufungira ndiyo sebule yake weekend..!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,080
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    nasikia amesilimu kaacha pombe, wanawake na sigara
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa namna navyomjua Nyaisanga napata tabu kidogo na kuchelea kuamini kuwa ameacha hata 'wanawake'. Labda pombe na sigara naweza kuamini.
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Uzuri na utamu wa sauti yake kumbe inawezekana ulichangiwa na sigara?!
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    vipi lakini kaacha mitungi na mikasi? Au chipukizi bar ndo sebule yake?
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kitu ambacho ni ukweli kabisa kaacha ni sigara. Pombe sio lazima iwe kaacha, bali watangazaji hununuliwa sana pombe na mashabiki wao, wakiendekeza ndio huishia kuwa walevi.

    Na wanawake ndio vivyo hivyo hujipeleka wenyewe na kujifolenisha kusubiri zamu zao kwa ajili ya umaarufu.

    Umaarufu ukiisha, wale wanunuzi wa pombe, hawakunulii tena, na wanawake hawakufuati tena, hivyo kuonekana umeacha!
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    huyu anasema wikiendi anapatikana calabash dar sasa weekdays si itakuwa pale chipukizi? Na pale milupo ipo kila dizaini.fegi na mitungi vyote available.tena ni jirani na ofisi za bosi wake..
     
Loading...