Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Nyaisanga 'Uncle J' aacha kazi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BigMan, Dec 22, 2008.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    habari waungwana,nasikia mtangazaji mkongwe katika bongo yetu Julius Nyaisanga maarufu kama anko j ameacha kazi radio one na ITV na nimefuatilia vipindi vyake kuanzia mambo mseto na radio one doctor sijamsikia,mwenye taarifa zaidi naomba animwagie
     
  2. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mwisho wa mwaka huu mkuu, yuko likizi, hata Gadna wa Clouds ilivumishwa kaacha kazi kisa hasikiki redioni kumbe alichukua kilikizo
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Huyu anatandika pombe na Madem, sijui kama akiacha kazi kiyuo gani kitamchukua......
     
  4. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni ofisi gani mkuu ambako pombe na madem haramu?
     
  5. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Ofisi ya Kadhi Mkuu wa Tanzania.;)
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kilichotokea: Alimtishia nyau-alilewa na alipoamka na pombe zake akaandika barua kwa Mhavile kuwa naacha kazi. Akili zilipomrudia, akarudi chapchap na kueleza kuwa barua aliiandika kwa makosa, lakini Mhavile akamwambia barua imeshafika na imefanyiwa kazi na ombi lako limekubaliwa,. Hivyo mkurya yuko bench hivi sasa
     
  7. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Lakini si wanakataza ofisini, au hata nyumbani pia? Hawawezi kumkataza mtu asilipe kodi ya ujenzi wa barabara atakayopita kadhi ati...
     
  8. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Mbona uhuni huo. Labda kama walikuwa wamemuundia zengwe muda mrefu. Haiingii akilini kwa mtu hii habari hapa
     
  9. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mpita Njia,
    Oh.. basi kama ni kweli inasikitisha- maani ni mtangazaji mahiri tangu akiwa Redio Tanzania enzi zile!!!!

    Sasa anafanya nini?
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jana nilikuwa naye maeneo ya Mwenge na hajaniambia chochote kuhusu hilo - may be it is a personal issue ndio maana akuligusia! Nita-confirm naye later today na tutaweza jua kipi ni kipi!
     
  11. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    May be anarudi TBC kama akina Ze comedy (original comedy)
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila mi namkubali sana Uncle J katika kutangaza.
    Kama ana vyeti vyake aende TBC hakosi kazi pale atapata tu.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tatizo ni tabia yake ya ulevi. naamini kuwa vituko anavyovifanya akiwalewa ndivyo vimesababisha joyce amchukie
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    The Guy is good on the game, yaani ni mtangazaji mkongwe na mahiri. Tangu RTD kinywaji kilikuwa kinapanda na kazi anachapa. Tangu amejoin Radio One ni kazi na dawa kama kawa, iweje leo ndio awe mlevi. The Truth, Joyce Mhavile ni mtu mgumu kufanya nae kazi. She is Iron Lady who tolarates no nonsense. Lazima kuna mahali wamepishana kiswahili Julius akakasirika.
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Option ni kwenda TBC kama watamkubali but kazi anachapa
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Really!? ;)
     
  17. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanyalu dont tolerate bullshit....I second you Semhaville....you go girl!
     
  18. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ....Uncle J labda alimwomba issue akiwa tingasi!!? Maana nasikia yule dada wa kinyalu nyeti zake amezitwanga kufuri la chuma lililomiminiwa shaba. Kulivunja inabidi uje na welding ya kukatia vyuma vya tractor..... na ukishindwa na moto unakuwakia!.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 22, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    na wewe mnyalu nini? hivi kweli wanyalu wanakula mbwa?
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Of course i am a proud Nyalu aisee from Nyalu land...and no its not true kuwa wanyalu wanakula Mbwa..nikamsemo tuu hako.
     
Loading...