Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro: Tunaku-miss ile mbaya kwa mapambano haya yanayoendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Nov 15, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naibu Katibu Mkuu wa CUF -- Julius mtatitiro -- uko wapi katika show hii kababambe inayoendelea baina ya wapigania haki na wkandamizaji? Tunajuwa wazi wewe ni mpiganaji -- tangu Chuoni, lakini ulikwenda chama mfu kwa sababu tu ya ahadi ya cheo na pesa.

    Ulifanya miscalculations kubwa sana -- Ungekwenda CDM na kugombea ubunge Kinondoni hakika ungemwonyesha mlango wa kutokea lile gamba lisilokuwa na tija kwa taifa hili -- Idi Azzan.

    Bado unaweza kufanya uamuzi mgumu. I know moyo wako uko wapi maana ktk CUF inakubidi kukaa kimya, maana kamwe hulka yako na historia yako haiko katika kutetea uchafu.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi wewe ndo Mtatiro?
     
  3. REBEL

    REBEL Senior Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama alikuwa mpiganaji huko chuoni kwenu,inatuhusu nini?na alifanya nini cha maana?
     
  4. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Julius Mtatitiro anahitajika CHADEMA, akishafika huko apewe jimbo ambalo anaweza akashinda kiulaini. Kuna nafasi ambayo anaistahili pale juu. CUF haiwezi kumpeleka popote kisiasa. Itamdhalilisha tu
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa wasiomjua Mtatiro vizuri wanaweza kukubeza na kuona kama uko kwenye ndoto za mchana. Lakini kwa tunaomfahamu hakika tunaumia sana kuona jembe kama Mtatiro likipotezwa taratibu kwenye ramani ya siasa kwa kuwekwa kwenye nafasi butu na ambayo wanaharakati wenzie hawaiamini. Sishangai sana kwani najua hii ndio tabia ya kweli ya siasa, wanasiasa wengi wanapiga kelele na wakishapewa nafasi wanakua wapole kama makondoo. Ndio maana siamini sana hawa wengine wanaojiita wanaharakati.
     
Loading...