Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro ndiye 'Sunday Charles'?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Feb 25, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwao Kiabakari - Musoma. Kaiba jina, mwenye jina kaenda mahakamani!

    Hii ndiyo CUF zaidi ya uijuavyo.

    Source: Clouds FM
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,537
    Trophy Points: 280
    maelezo hayajitoshelezi kuufanya mjadala uendelee.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    habari iko na viraka weka mambo sawa..
     
  4. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu hiyo habari ni vague, unamaanisha kuwa Mtatizo aligushi vyeti au????????????
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndivyo na mimi nilivyomsoma, lakini ni kwanini kajificha ficha kwenye maelezo yake?
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    ...hukuna la zaidi!?
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Labda anafanya utafiti atarudi tena kuleta habari kamila
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa alirudia mtihani enzi hizo darasa la saba ukirudia paper unapewa jina la kilaza aliacha shule ndo hapo mheshimiwa akapewa hilo jina la Julius Mtatiro kiuhalali jina lake ni Sunday Charles na ni kweli kwao ni Kiabakari-Madaraka-Musoma vijijini
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    jamaa ashawahi kuwa accused na wana CUF wenzanke over this matter...ila akajibu na kudai majina yote manne ni yake yaani Julius Sunday Charles Mtatiro...ila kipindi cha nyuma akiwa anasoma shule y msingi alikua anatumia hilo la Sunday Charles kabla ya kuswitch kwenda Julius Mtatiro kwenye elimu za Juu.
     
  10. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Source,clouds fm kipindi ... XXL...!!
     
  11. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulivyoiongelea simpo eti kuswtch yaani hata mdada alieolewa haiwi kirahisi hivyo vilevile na wanaohama. Madhehebu iewje yeye iwe kama kutema udenda unaodondoka. Mada ianzie hapo......
     
  12. M

    Mabewa Senior Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah..hii ndio Tanzania zaidi ya uijuavyo.
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mawazo ya ki-VINEGA!
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sio majungu haya kweli? mbona habari tabularasa kabisa
     
  15. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,790
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Sasa kama utaratibu ulikuwa "Unaruhusu" kipanga aliyekosa nafasi ya kwenda Fom 1 na mzazi wake hakuwa na mahela ya kumsomesha praiveti, kosa la huyu Sunday liko wapi? Bila shaka bila mbinu hiyo ASINGEKUWA MAHALI ALIPO. Mnajua system siku hizi tofauti, kilaza anaenda fom 1 kiulaini, wakati Sunday anamaliza LY shule za kata za kina Lowasa hazikuwapo. Mie sioni tatizo hapa. Anachoweza kufanya wakimghasi sana, akaape kwa mawaliki, arudie jina lake Sunday Charles na safari iendelee!Haki sawa kwa Wooote!
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe huyu jamaa ni mwizi wa hadi majina
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nimemwona mtatiro asubuhi hapa jamvini,aje atueleze ili haya mambo yasawazishwe,utata mtupu
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JF, duuhhh!!!!!!!!!!!! Sasa Sunday au Juliasi???????
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,537
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikaongee na washili kule meru, tuone kama hili halitawakera na kumwita tindwa oh! sorry, i mean tendwa mzee wa matamko tupate senema.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi issues za Saidi Bagaile iliishia wapi jama?
     
Loading...