Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro ndani ya SAUT-Mwanza leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchochezi, Mar 1, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    naibu katibu mkuu wa CUF ndugu Julius Mtatiro yupo zake chuo cha SAUT kwa mkutano na wanafunzi ambao ni wanachma wa chama hiko ila mwtikio wa wanafunzi ni mdogo. Je chama kishapoteza dira??
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    cuf wamepoteza dira watake wasitake
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Si Jussa alisema CUF ni ya Waislam na Watu wa Zanzibar tu? Au anazungumza na wazanzibar wa SAUT?
     
  4. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,299
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa naona kama anapoteza sana muda wake kuwa huko, anaweza kukikuza chama huku bara then kikianza kupata umaarufu tu wanamtosa b/se yeye ni mkristo, aje Chadema kusiko kuwa na udini hata kidogo.
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jussa: Tulishindwa Uzini kwa sababu kuna Wabara na Wakristo!
    Hii kauli itaitesa sana CUF katika maisha yake yote ya Siasa!
     
  6. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio chama kishapoteza dira ila KISHAJIFILIA Na huko SAUT wamemheshimu kweli muulizeni U-DOM last week alitolewa nduki akiwa na Mhe. Sakaya na **** ooh soree Jusa.
     
  7. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    me naona anajipotezea muda tuuu
     
  8. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Masaburi at work! Hivi kwa akili za kimasaburi hivi unaweza ukaraise hata better family wewe? Shame on you guinegog!!!!!!!!!
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    kwa mtindo huu magamba watatunyonya milele
     
  10. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara ngapi? Wakati kitu kikiongozwa/kikishikwa /kikianzishwa na Muislam hicho ni cha Udini -Uislam. Ndio vita yenu na CUF. Ndio vita yenu na JK. Angalau basi mngeiletea nchi maendeleo tungejivunia ninyi wachapakazi wetu!! Kikowapi na umasikini wetu, ujinga wetu, maradhi yetu! Kuna watu wanasema waliofeli Form Four mwaka huu ni Waislam...kwa kutazama majina ya Shule!! Ujinga ni mzigo.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    taje ruhusa wakati Lissu alinyimwa kufanya the same thing au walikua na malengo tofauti?
     
  12. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninyi vijana wageni Chadema msichokielewa ni kuwa mnapo inasibisha CUF na waislam au kejeli zenu Uislam cum udini hamjui kuwa kuna wanachadema wa ngazi za juu kabisa waislam wenye mapenzi na chama chao......Mtaje Mzee Bob Makani, Said Afri, Zitto Kabwe, Jafari Kasisiko,....hao wote ni waislam watanzania bara....hivi hamuelewi athari ya matusi yenu kwa CUF na kuinasibisha na Uislam!
     
  13. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    ndo nmetoka class time hii ngoja niingie hapa mkutanoni nimsikilize mtatiro najua kabisa hana jipya ila ngoja niende tuu
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimemtwanga Mtatiro swali, Je haoni kubaki ndani ya chama watamuita kuwa ni KAFIRI?. Swali 2: matokeo ya kidato cha nne yanaonesha shule zinazomilikiwa na dini ya chama chake zimeboronga sana. Je mkakati gani chama chake cha CUF kitachukua kukabiriana na hii aibu?. Bado hajanijibu
     
  15. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    anadai CUF hawatoshiriki uchagzi mdogo wa Arumeru kwa kuwa CCM na CHADEMA wana wafuasi wengi hukooo
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    nimeingia hapa mkutanoni muda si mrefu..naona anajibu maswali
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Unauliza makofi police???
     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    naona Mtatiro anamkashifu Hamad Rashid hapa
     
  19. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    ki vipi mkuu??
     
  20. K

    KINYAPENYAPE Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama cuf ni cha waislam na chadema ni cha wakristo. Ni ccm tu kinaweza kujinasibu angalau hakina udini.wako wengi tu wako CDM Kwa sababu ni wakristo na ndo maana anashangilia watu kufeli akijiamisha waliofeli ni waislam(udini).na wapo walioenda cuf kwa sababu ni waislam
     
Loading...