Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro kugombea urais 2015 kwa ticket ya cuf kuvunja hofu ya udini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanaharakatihuru, Sep 10, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari hizi nimezipata kutoka dawati la mbele la chama
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tutakuwa tumepata rais hovyo kuliko sasa!
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Zamani nilikuwa siamini mtu na akili zake timamu, akiona kuna mtu kajinyamazia, basi anamzushia zengwe ili tuu kumchokoa!.

    Mtatiro ni boya tuu pale CUF ili kuzugia kupunguza yale makali kuhusu CUF ni chama cha aina gani!.

    CUF inao mgombea wa kudumu kwa nafasi zote za urais bara na visiwani!, kwanini mnamchokoza huyo ngao yenu Mtatiro kwa kumzushia na kumsingizia?!.
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Jana wametamka ni Chama cha kidini, na wanawaomba wanachama wa Dini ya kiislamu waliopo CDM, CCM na kwinginepo waende CUF sasa leo waongozwe na Rais Mtatiro kwani ni Muislam?
     
  5. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi chokochoko za dini mnazozianzisha zitawacost hapo baadaye!
     
  6. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Mmh jamani huyu Mtatiro mnayemuongelea ni huyu tunayemfahamu? Kama ndiye mbona hata miaka 30 hajafikisha? Atagombeaje 2015? Maaana sidhani hata kama kwa 2025 atakuwa anaqualify. Mi nadhani tunapaswa kuacha majungu na tuwe tunajadili vitu vya maana.
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Umri, umri umri. Mtoa mada hajui hata Umri wa Mtatiro wala matakwa ya katiba ya sasa (Hatuna hakika kama katiba mpya itaruhusu U40 kugombea.
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mtatiro hata kuwa VILLAGE EXECUTIVE OFFICER hafai. nyie mnazungumzia urais? Au atakuwa raisi wa Bububu na Mchambawima?
     
Loading...