Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro, John Heche na Nape Nnauye

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sir R, May 30, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Miongoni mwa hawa vijana, nani mwenye uwezo wa kujenga hoja bila kuzingatia vyama wanavyotoka.
     
  2. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni John Heche Suguta pekee, anafuatia Mtatiro na Nape hayupo kabisa kwenye orodha
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole Nape kupata nafasi ya tatu.
     
  4. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napendekeza umtoe kabisa NAPE ndo mjadala utanoga, hashabihiani na hiyo orodha hata kidogo
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Ingependeza zaidi kama ungewapambanisha kwa majukumu na nafasi zao ndani ya vyama vyao yaani JOHN HECHE (BAVICHA) Vs BENO MALISA (UVCCM) Vs sijui CUF nani. Hata hivyo kwa mujibu wa swali lako mie nampa kura yangu Mh. Diwani.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Unalinganisha mabaunsa wa bills na security and intelligency advisor wa Obama.
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa ushauri mzuri,
    Huyo diwani ni nani? Heche si hakugombea nafasi hiyo mwaka jana?
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Jf haiish vituko? Nape anatafuta nini kwenye hyo orodha? Kwani koti la Mpendazoe ameshalivua?
     
  9. D

    DNdaki Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    John Heche ana msimamo thabiti na husimama kwenye ukweli. Mtatiro hapana nadhani mwenye papara sn, Nape mropokaji na msaliti rejea ccj.
     
  10. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh! makubwa jf nayo! heche mkali nape hastahili hata kuwepe kwenye orodha
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    John Heche Suguta-JHS ndie JABARI lenyewe hilo! Hao wengine toa, Viazi sana!
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Ya kugombea au kutogombea mwaka jana siyajui. Ila ndiye aliyerithi kiti cha Udiwani Tarime Mjini baada ya kifo cha Mh. Chacha Wangwe. Natumaini, kama ilivyo kwa urais, uprofesa, ujenerali, n.k. cheo cha Diwani kipo pale pale hata baada ya Mh. kustaafu.
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtatiro tatizo lake nini, kuwa ndani ya CUF au......
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona Heche unamkubali sana, mimi namfahamu through Star TV
     
  15. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Wote hakuna sijaona walichofanya bado zaidi ya ushabiki..
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ah ah aah haya sasa mtatiro na heche wote si wakurya hawa?
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Usiwe na tabia ya kuongea jambo usilolijuwa, unadhani wanaotoka mkoa wa mara wote ni wakurya?
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu angalia mwisho wa sentensi yangu kuna alama gani ndipo unituhumu uenda nawe umekulupuka ,kuwa makini
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wote wakurya tu, sasa unaamua nini? Puta tuone
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Idiot.
     
Loading...