Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro hembu badilisha hiyo tishet bana...!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Oct 4, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh haka kajamaa bana, tangu nianze kumjua kwenye ulingo wa siasa yaani yeye ni tishet nyekundu na kofia nyekundu tuuuuuu...tangu ule mdahalo wa tbc,nikahudhuria tena mkutano wake mabibo na sinza, ule mdahalo wa itv movenpic, tishet ni hiyohiyo tu nyekundu...leo nimemuona tena mitaa ya manzese uzuri na tishet nyekundu tena..dah!!!au ndio sare za CUF hizi? au ndio mambo yalelyale ya sheikh yahya na masons? kama vp pitisha kapu kwenye vikao vyako tutakuchangia tu baba!!!au ndio ishara za katazo la JW??Eeeh yangu macho...........!!
     
  2. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii T-shirt ya mtatiro ni sare ya chama cha cuf katika campaign. Mi nimeipenda sana na nafikiri kwa mtatiro inampendeza. Ingawa nimeshawahi kumuona Mtatiro na Tsheti za rangi nyingine lakini nafikiri akiwa katika harakati za mapambano huwa anapenda Tsheti nyekundu.

    Nakukmbuka wakati wa ile kesi yake ya uchochezi alitinga mahakamani na tsheti nyekundu halafu alinikosha zaidi na lile chama lililokuwa kifuani (ambalo nami nalisapoti) kabla hajahamia CUF. Hebu itazame hii picha!!
     

    Attached Files:

  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna wale wanaovaa magwanda ya mgambo kila siku huyu mwandishi hasemi yamemchosha?!
    kweli kunya anye kuku akinya bata kaharisha!
     
  4. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mpaka wavivu wa kunya, unashangaa kuona hawa wavivu wa kufikiria? Teh teh teh!!!

    Yale magwanda na vitambi vya akina Slaa na wowow za akina Marando ndiyo zinaniachaga hoi! Teh teh teh! :tonguez:
     
Loading...