Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro anatamani viti maalum vya kiume

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Feb 3, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kauli zake,
    Matusi yake,
    Ujinga wake,
    Upuuzi wake,
    Kichaa chake;

    ANATEGEMEA KUONYESHA JEURI DHIDI YA CDM ETI JK ATAMTEUA VITI MAALUMU NA YEYE AENDE MJENGONI KUIMARISHA KAMBI ISIYO RASMI,KESHAKUWA TONDO KABISA AISEE CUF HAKIFAI ,KIMETUHARIBIA WAZIRI MKUU WETU NA MKUU WA TAHILISO LOO,KWA HERI MTATIRO SIHASA ZA CUF ZIMEKUTENDA
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Aende CCM huko atapata,ila akubali kuvaa sketi, haoni mwenziwe Tambwe Hizza anavyotesa, kanawiri **** **** ,shavu dododo, anamerermeta.
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kabla ya hapa huyo mtatiro sikumfahamu. Lo! kumbe wanaubungo walijua kuwa hili ni buya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! na hivo wakalinyima kura. cuf kwa zanzibar sawa lakini bara watakuwa kama chama cha DP.
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    MTATIRO NI BWABWA SIKU NYINGI NA HUKO KAFU ALIPOENDA WAARABU NA WAPEMBA WANAMFAIDI KWELI

    wapemba wamepata bibi mpya,
     
  5. n

    niweze JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK hawezi kumteua kama makamu wa tatu? Wampe si ruska (CUF-CCM)?
     
  6. d

    dos santos JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wagalatia msio na akili kwa hiyo huko cdm nanyi mnamiminana kwenye madhabahu na wachaga au siyo! Baada ya kupiga kitimoto na mbege halafu unachukua mke wa mtu unasema mchumba'ako
     
  7. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :coffee:
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    LAIMA UTAKUWA MCHAFU TUU KAMA mtatiro,ENDELEENI KUCHAFUANA MTAIPATA FRESH TUU KWANI NIJUAVYO KUFIKIA 2013 CUF ITAKUWA IMEMEZWA NA CHAMA FULANI SIO CCM ILA MTAMEZWA NA MASHOSTITO WENU
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Alaa kumbe ndiyo maana ana tabia za Kitambwe Hizza.
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anafanya hivyo ili kujishawishi kuhamia chadema lakini bahati mbaya chadema tunahitaji wajenga hoja na siyo wapiga kelele kama yeye. Hana nafasi ndani ya chadema labda aende ccm wakampe nafasi ya mkurugenzi wa uropokaji.
     
  11. t

    tufikiri Senior Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acha siasa za chuki wewe m....nge. Usidhani unaweza kumshawishi kila m2 awe chama unachotaka wewe. wewe umeshalishwa unga wa ndele kiasi ambacho unaamini fikra sahihi haziwezi kuja kwenye chama kingine zaidi ya kile unachokiabudu. Huo ni UPOTOFU.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kila akilala anamwota Mnyika huyo, tulimwonya asigombee Ubungo hakutusikia!!
     
  13. t

    tufikiri Senior Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mlikuwa mnagawa wote, sasa wewe mwenzetu nani anakufaidi sasa hivi?
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    UNA HASIRA EEEH MWAKA HUU WOTE MTAPATA MIMBA ZA MAPACHA SI MMEOLEWA pemba
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    halafu huyu jamaa naoma kama sio mtu huru kabisa,au he is independent but not seen to be independent , naona anaiga kila kitu kutoka kwa mwenyekiti wake hata kuongea ..............tumvumilie labda akikua atabadilka.
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Angegombea wapi?? lengo lake lilikuwa apambane na CDM ili kumuondoa mnyika kwa vigezo vile vile ambavyo wengi wanavisema humu!!! hakutaka kwendakwenye majimbo mengine mana kulikuwa na watu wake na kaka zake...udini umemuharibu huyu dogo na ndio wanakiharibu chama chote
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    matusi ya nini?hamuwezi jadili mapungufu ya mtu bila kumtukana......ni kiongozi wa watu kama nyie pia.....grow up!!!!!
     
  18. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama uchaguzi utarudiwa leo nadhan CDM hawatapata hata huko ARUSHA, wanachochea vurugu makazini na vyuoni kwa faida ya nani ?tumeshawastukia.
    NI BORA MTATIRO KULIKO SLAA.
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Well said lady! You have more brains in your little finger than the whole bodies of these blind CDM crooks!
     
  20. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulitaka agombee wapi ilhali sehemu pekee aliyokuwa anafahamika hapa Dar ni Mlimani ambayo ni sehemu ya Jimbo la Ubungo?

    Kushinda na kushindwa ni sehemu ya siasa na mwisho wa uchaguzi mmoja ni mwanzo wa kampeni za uchaguzi mwingine. Kwa namna Julius anavyoitumia nafasi yake CUF kuwa msemaji wa wananchi katika masuala mbalimbali na kuongoza maandamano ya kuipinga serikali katika masuala yanayohusu haki na ustawi wa wananchi ndivyo anavyozidi kujiongeza nafasi ya kufanya vizuri zaidi katika jimbo lolote atakalopenda kugombea 2015.
     
Loading...