Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Mtatiro amtoa jela afande sele!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Apr 5, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Au ni mpango wa Afande sele kuwania jimbo huko kwao morogoro kupitia CUF?

    Nawasilisha.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona hueleweki? umbe umbe tu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Sieleweki kivip? Kipi haujakielewa? Mtafute Dr Ndodi akupe dawa ya brain activator hili usiwe slow mo,sio kila kitu kirudiwe rudiwe mara mbili mbili coz yashaelezwa humu JF.
     
  4. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Sasa nimepata picha kwanini Mfalme Sele ametangaza nia 2015,Nilisikia sakata lake jana kupitia Clouds Fm lakini sikuelewa vizuri chanzo hasa ni nini kilichompelekea yeye na 20% kwenda bank ya NMB tawi la wami morogoro!!Hebu nipe details kidogo mkubwa King Kong III
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,435
    Trophy Points: 280
    :bange:
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hata mi sijakuelewa, heading na habar yenyewe tofauti. Elezea japo kidogo, kisa nini, amemwekea dhamana kama nani na ni wapi...
     
  7. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umbe umbea hakuna la maana hapa ww ulitakaje?
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Haueleweki Bwana acha ubishi, we unategemea watu wote wanasoma kila post humu ndani, kilichokufanya ushindwe kuelezea issue ya polisi kwa ufupi kisha uende kwenye hoja yako ni nini?
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Afande alisema atagombea 2015 ubunge lakini hakutaja chama,ila nadhani cuf.source kipindi cha super mix eac radio
     
  10. Ishina

    Ishina Senior Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa alieanzisha hii thread, haeleweki na akiambiwa anakuwa mbishi na povu linamtoka! Hueleweki mtu wangu. Tueleze kwa ufupi afande alifanya nini mpaka katupwa Jera?! baada ya hapo unaweza ukatoa conclusion kuwa Mtatiro kamtoa Jela afande, hapo thread yako ndo itakuwa na mashiko. Hapo kidogo wote tutaweza kuichangia habari hii. Unaandika utafikiri wote tunajua kinachoendelea?!
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Muambieni asithubu kutembea na nyota ya SUGU ataangukia pua,
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kama hii ambayo haieleweki peleka fb!
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama anagombea kupitia cuf atachemka 2. Cuf haina mvuto bara, hata pro Lipumba akigombea kule kwao hawezi kushinda! Njoo m4c kuna uhakika lakini huko mh!!!.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,716
    Likes Received: 1,843
    Trophy Points: 280
    Ulichofanya ni Kupost habari yako robo kwenye heaading, robo kwenye main topic, huku uki-assume nusu iliyobakia kila mtu anaijua!!
     
  15. A

    Apeche Alolo Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afande alikuwa ameenda ATM benk, lkn akawa amepark gar sehem isoruhusiwa kwa hiyo gar likawa limekamatwa, yeye akamind akaanzisha pira, wakamkamata, mtatiro akaingilia kat na kumtolea dhamana
     
  16. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama kwel unavosema hakuna baya hapo.
    Inaonekana mtoa thread anachuki binafsi kwa afande
     
  17. A

    Apeche Alolo Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo ndo ilivyokuwa, sasa wa2 wanachukulia km n mbinu ya CUF kumvuta afande kwenye chama kwa sabab afande ameonesha nia ya kugombea ubunge wa morogoro 2015
     
  18. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani huyu afande Sele ana renki gani? Na ni jeshi gani? Au Luteni? Mi mgeni hapa!
     
Loading...