Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius mtatiro akana kuiba jina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by idawa, Mar 2, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    adai hilo jina lake toka anazaliwa anaitwa Julias Sunday Chales Mtatiro.ila ukienda kwao anajulikana kwa jina sunday hivyo watu waache kumchafu.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Hivi sio member humu? lakini safi...na wengine wafuate
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ni member humu.......hapo kwenye blue ina maana wapo wengi ambao wanatumia majina ambayo sio yao...
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    mmojawapo ni mwigulu madelu nchemba, alivunja sheria ya nchi kuhusu mitihani darasa la saba, haikuruhusiwa kukariri mtihani wa darasa hilo. ili kufanikisha uvunjifu huo wa sheria alichukua jina la mwanafunzi ambaye hangekuwa na sifa ya kukariri, ukweli unabakia kuwa amekariri.
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    NASIKIA JULIAS MTATIRO NI USTAADHI ,NA HATA UKIANGALIA PICHA YAKE ANA SINGI,MWENYE PICHA YAKE AWEKE HAPA PLS ILA JINA LAKE LA KI CUF SILIJuI
     
  6. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani aliiba jina la nani? Tujuze jamani
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tuhuma nyingine ya kuua chama cha cuf
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    inawezekana kweli mkuu.nimemwona asubui star tv nikahisi labda kovu manake pameiva sana basi jamaa itakua ostadhi mzuri tu.
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    View attachment 48496

    JAMANI HUYU SIYO USTAAZI KWELI HIYO HAPO SI SINGI HIYO,ATUAMBIE JINA LAKE LA KIcuf ASITUDANGANYE
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo pakubwa mkuu mbona iko wazi sana? Kwani hata kama jina limekuhadaa chama chake kimebainisha wazi.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    inasemekana wakati anahitimu darasa la saba hakufaulu hivyo ikabidi arudie darasa kwa kutumia jina la mtu mwingine.na inasemekana mweye jina halisi la Julias yupo huko kijijini kwao.so leo wakati akihojiwa star tv asubui amekana na kusema majina yote yake.
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Haya inaonekana watu hawataki masihara na mambo haya ya majina .?
    kwa hiyo hapa naona mambo yanaenda kimzobe mazobe ukichunguza
    utakuta kuna watu wengi tu wanakuwa
    na ishu hizi
     
  13. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue za majina hazina uzito sana Tz ikumbukwe asilimia kubwa ya watz hasa awliosoma miaka ya 90 kurudi nyuma wana majina ya kurudia shule za msingi wakati sekondari zilipokuwa chache hata mmoja wa viongozi wa juu CDM nae nashangaa siku hizi jina limebadilika tofauti na tulipo kuwa nae shule!Muhimu mtu awe na elimu stahiki aliyoisomea bas.
     
  14. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama siyo ustaadhi na kwamba anatuhadaa kwa majina tena yote tumwandalie mbuzi katoliki?
     
  15. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Duh! Jina la ki-cuf ndio liko liko kivipi?
     
  16. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Alikosea sana huyu jamaa fungu alilolichagua na kweli linamgharimu sana, anaona aibu kujua ukweli ulipo,,ipo siku atashindwa na atageuka tu kuangalia alipotoka
     
  17. b

    busar JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inawezekana alikariri darasa la saba ( kurudia darasa kama hukufaulu at first round) mliosoma tarehe za nyuma 1994 mmepita katika style hiyo sana tu. si mtatiro tu.
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Israeli akiamua kukuandama bana.................we acha tu.............Israeli analiandama lango la CUf na watu wake.
     
  19. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POINTLESS AND NONSENSE COMMENTS, kukaa kimya kwa jambo usilolijua ni hekima kuliko kuongea
     
  20. m

    msnajo JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu wanawaanisha jina lake la kislam! Hapa ni jf kaka
     
Loading...