Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius misely: Kikwete hana sifa za kuteua jopo la katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mwamakula, Jan 2, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Julius miselya(0715342969)wa taasisi ya aford amesema kuwa kikwete ni mtuhumiwa wa wizi wa kura na chanzo cha malalamiko ya katiba mpya na hivyo hana sifa ya kuteua jopo la katiba mpya.
    Amebainisha kuwa mawazo halisi ya kikwete yapo kwenye maoni ya jaji werema na si kuunda katiba mpya.
    Amesema , kikwete hawezi kumuteua mwanasheria ambaye atakuwa kuru kikazi kama mteule wake wa juu ,ammbaye ni mwanasheria mkuu anamtazamo wa kupinga katiba mpya.
    Amesema kikwete hana nia ya dhati ya kutaka katiba mpya kama ameshindwa kumutaja mumiliki wa dowans na kagoda
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kimsingi rais Kikwete ameonyesha udhahifu mkubwa katika teuzi ambazo amekuwa akifanya kwa nafasi mbali mbali, kiasi kwamba baadhi yetu tunaamini iwapo atajihusisha kwa namna yeyote ile, matokeo yake hayatakuwa mazuri.
     
  3. e

    emma 26 Senior Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nanyie hamna jipya zaidi ya majungu
     
Loading...