Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julius Malema akata rufaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jan 23, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa vijana wa ANC bwana Julius Malema,amekata rufaa ili kupinga adhabu ya yeye kufukuzwa ndani ya ANC,wakili wa Malema anadai kuwa mteja wake hakupewa nafas ya kujitetea,
    Malema ambae ni mshirika wa Zuma,kwa siku za karibuni amekua akimshutumu rais Zuma kuwa amewatelekeza Wa'afrika Kusini ambao ndo wengi nchini humo na ndo waliompa KURA MWAKA 2009.
    Malema alivuliwa uwanachama mwaka jana.
    Sosi:bbcswahili
     
Loading...