Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julio: Mimi ni mtu maarufu sana,sasa nagombea ukatibu mwenezi Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, Aug 27, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni mchezaji wa zamani wa Simba na Prisner na kocha wa zamani wa Simba. Asema huwa anachukia sana anapokuta watu vijiweni wakimponda JK.Sasa ameamua kutangaza nia ya kukombea ukatibu wenezi mkoa wa Dar ili apambane na maadui wote wa ccm na taifa kwa ujumla.

    Chanzo:Radio uhuru-michezo leo.
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ebu rudi chimbo uje kivingine!
     
  3. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Julio sasa aache kuendeshwa na Tumbo..wakuu tuanzishen team hapa Jf tumpe huyu mpiga kengere labda atatulia..
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa kaanza kuchanganyikiwa..anatafuta ukuu wa wilaya nini?
     
  5. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    lakin sababu ye Simba Jk atamchinjia baharini angekuwa yebo minziro hapo ingekuw swadakta
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    yULE MSEMA HOVYO MWENZAKE jUMA sIMBA 'gADAFI' YUKO WAPI SIKU HIZI
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha....kaka umenivunja mbavu. Tuombe radhi wana-Yanga mkuu, kwa hiyo Yanga ni magamba.
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama jaa people, maji marefu na mpayukaji wa mtera ni wabunge basi hata jaruo aweza ongoza chama cha magamba. Sishangai!!!
     
  9. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karne ya 21 bado no class wanaruhusiwa kugombea nafasi muhimu hivyo? labda kama anataka kueneza ugomvi na ufarakano.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Slaa na Mbowe wanaendeshwa na nini?
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    unataka kusema kwamba nao pia wanaendeshwa na tumbo au?

     
  12. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Julio Njaa itakuua teh teh teh!!
     
  13. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah!..
    Kweli njaa mbaya,Mungu tuhurumie watu tunataka kukomboa nchi wengine wanafikiria tumbo na kusafisha mafisadi.
     
  14. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna team inaitwa Prisner??
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    teh teh teh...Na CCM wanakubaliana naye? Itastaajabisha sana
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Anauza matikiti magomeni kagera.
     
  17. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hana shule ya kutosha kumpa hata utendaji wa kata.
     
  18. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Huyu mtu hana akili timamu, ni mtu wa majungu daima. Huwezi kuwa na akili timamu ukagombania uongozi ndani ya CCM, lazima tu utakuwa na hitilafu fulani kichwani. Kwanza hakuwa mchezaji mzuri bali ni wa kawaida tu, ukocha wenyewe unamshinda eti anataka kugombea ukatibu wenezi wa Chama Cha Majambazi (CCM), huku sasa ndiyo inaonyesha jinsi alivyofilisika kiukocha anataka kutuibia mali za nchi kupitia tiketi ya CCM. Yaani huyu jamaa namfananisha na Koffi Olomide, akiona kaishiwa tu ataanzisha scandal fulani ili aandikwe ama atangazwe/kufanyiwa interview redioni ili jina lake liwe tinatajwa tajwa kila kukicha. Hana mpango huyu.
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    We umezaliwa lini mkuu?
    Yes ilikuwepo ilikua inamilikiwa na bia ya prisner!!
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo Mtu akiwa muongeaji sana basi anafaa kuwa kiongozi!
     
Loading...