Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juliana Shonza amlipua Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by security guard, Feb 19, 2013.

  1. s

    security guard JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2013
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 611
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 18
    Katika nchi za Jumuiya ya SADC, Freeman Mbowe ndio kiongozi wa upinzani bungeni mwenye elimu ya form four(kidato cha nne).
    ndio mwenye elimu ndogo kuliko wote kiasi Juliana Shonza kushangazwa wakati wa mahojiano na Radio Uhuru FM, kama Dk.Slaa atakuwa Rais, Mbowe Waziri Mkuu ..basi Taifa litakuwa na Waziri Mkuu form four.......aibu nyingine hii mwenye taaluma ya UDJ!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2013
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,142
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Huyu Binti ni mwehu sana ..baada ya kutoka huko ndio ameyaona hayo ..mfa maji haishi kutapatapa
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 40,463
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 113
    Kumekucha...
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,520
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 48
    Juliana kasemaje kuhusu ndoa yake na Tambwe?
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2013
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,511
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 83
    Mzee Kawawa alikuwa na elimu gani wakati wa utawala wake? Au Shonza alikuwa bado hajazaliwa!
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,150
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 113
    Hahaha! Binti anajazba baada ya kutimuliwa CDM kama mbwa mwizi.
    Nashukuru Mungu mmesadiki kuwa Dr. Slaa ndiyo rais ajaye.

    NB:
    CONDOM moja ni kwa kila tendo moja tu, sasa baada ya tendo hili matumizi yenu yatakuwa yameisha na tutawamis sana wasaliti.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 9,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Tuna watu wana degree za kuunga unga ndani ya CCM na kuna wasomi wa kweli kwenye serikali ya CCM lakini Tanzania iko nyuma mno .Kuna wasomi kama yeye kama anaji hesabu kama msomi leo anachuma tumbo .Alishindwa hata kulipa karo ya shule nadhani sina hakika Chadema walimlipia .Sasa yeye hizi ndiyo sera kwa watanzania ? Jamani kweli huyu hata umande haujamsaidia .Lingana naye basi kwa lolote tuone na elimu yako .Paka mkubwa wewe
     
  8. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #8
    Feb 19, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kipindi Mbowe ni mwenyekiti wake alikua ana elimu ya chuo kikuu, mpaka leo ndo agundue kuwa ana elimu ya form 4?? Hana lolote huyo dada, yeye na elimu yake imemsaidia nini?
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,270
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Na Elimu ya Kikwete ya Udaktari ina faida gani kwa Tanzania?....au kuchomeka kwa makanisa ndiyo ufanisi?
     
  10. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2013
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfamaji haachi kutapatapa. aachane na CHADEMA hi historia sasa maishani mwake
     
  11. activisty

    activisty JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Juliana Juliana Juliana umeacha ulokole mdogo wangu?? Mama Shonza wa Mabibo Loyola analitambua hilo?? acha kutangatanga.
     
  12. mbinguni

    mbinguni JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 1,452
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mbona huyu wa kwenu ana shahada ya udsm hata familia yake inamshinda kuiongoza?Wewe ni gamba.Huyo Shonza na umbo lake ni chakula ya wazee.
     
  13. mpogole

    mpogole JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2013
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Tutolee mawazo ya takataka hiyo ,,,twamjua ni mnafiki msaliti mkubwa ananunuliwa na nape pamoja na mwigulu muulize lukuvi ana elimu gani??????
    Nape nauye aweke elimu yake twamjua kote alikosoma india alienda kufanya nini ??? Form four na six alipata ngapi??????lukuvi alimaliza la saba shule gani???? Na dr feki nchimbi ?????kawawa alikuwa na elimu hipi?????????
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,150
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 113

    Its a last kick of dying donkey.
    Wait and see.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 18,541
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 113
    Andry Nirina Rajoelina born 30 May 1974, is the President of the High Transitional Authority of Madagascar. He became president on 21 March 2009 during a political crisis, having held the office of Mayor of Antananarivo for one year prior. Before entering the political arena, Rajoelina launched several successful enterprises, most notably including a printing and advertising company called Injet in 1999 and the Viva radio and television networks in 2007. He began his career as an entrepreneur in his teenage years, first as a DJ at local clubs and parties, and later by organizing and promoting musical events in the capital.
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,117
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    CCM wawafunde hawa vibaka wao. Wataletea balaa. UDJ? Serikali ya CCM inatakiwa iwashukuru ma-DJ na wanywa pombe. Serikali inategemea wanywa pombe. Bila ya kodi ya pombe TRA inakufa, na kwa taarifa tu huyo binti anatakiwa kujuwa kuwa the biggest tax payer ni TBL. Chibuku analipa kodi kubwa kuliko makampuni ya simu.
     
  17. m

    mdoe the thinker JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katiba inaruhusu!hayo mengne ni wivu tu!akitaka tuseme yake tunayo mengi sana,ila hayana msaada wowote katika kujenga taifa letu,so ccm waache blabla nchi imeshawashinda hii!
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,305
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    send off yako lini dada?
     
  19. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2013
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 886
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Mbona Mbowe alisoma Ihungo Sekondari na kumaliza kidato cha sita? Na Hull Univeristy je aliendaje? I doubt ukweli wa huyu dada lakini muhimu si elimu ila uwezo. Hivi Jacob Zuma alimaliza darasa la ngapi? How many of Tanzanian politicians can match him? Aibu kwa wanasiasa wa chama tawala ku capitalize kwenye personal attacks!
     
  20. Malcolm05

    Malcolm05 JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2013
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 1,986
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 48
    ana matatizo ya akili huyu mtoto
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Juliana Shonza Afunga Ndoa Celebrities Forum Oct 13, 2014
Juliana Shonza Achumbiwa... Mahusiano, mapenzi, urafiki Jul 14, 2014
Mbowe amlipua Kikwete Jukwaa la Siasa May 8, 2014
Mbowe amlipua JK Jukwaa la Siasa Feb 5, 2014
Jamani mwenzenu nampenda Juliana Shonza! Love Connect Mar 9, 2013

Share This Page