Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Julian

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunago, Oct 23, 2010.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndg Julian Assange kwa kutamba ameendelea kumwaga taarifa za siri (classified information) kupitia mtandao wao wa Wikileak akidharau maonyo aliyopewa.

    Je hatendi kosa? Ikumbukwe kuwa wala hawezi kulindwa na sheria ya Sweden iliko server yao maana Wikileak haina leseni ambayo ingewapa huo ulinzi tena si wa kila taarifa wanazotoa.

    Chanzo: Vyombo vyote (vikubwa) vya habari vya Kimataifa
     
Loading...