Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa pekee!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jqnakei, Feb 5, 2012.

  1. J

    Jqnakei Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf niwapongeze kwa kaz nzuri mnayoifanya hasa ktk jukwaa hili, nimekuwa nikitembelea muda mrefu jukwaa hili kama ngeni nimejifunz meng kutokana na mada zinazoletwa humu na mawazo yanayotolewa na wachangiajihii, sasa nimeona yafaa kuwa member wa jf. zaidi tukilenga kuijenga nchi ye2 kwa PAMOJA kwa kushiriki MAWAZO.
     
  2. b

    busar JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Karibu, heshimu mawazo ya wengine, uhuru wa mawazo. Karibu sana
     
  3. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu sana mi pia si mwenyeji sana ila nafurahi JF ni zaidi ya chombo cha habari najifunza mengi na napata picha halisi ya tulikotoka tulipo na tuendako.
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Karubu Nakei mzee wa Arachuga
     
Loading...