Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa linaloogopwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ami, Jun 17, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimetembelea blogu nyingi kuona ipi ni bora na iliyotengenezwa kitaalamu kutoa fursa bora kwa watumiaji wake.Jamii forums nimegundua ndipo penyewe.
    Jf ina uvumilivu wa mambo mengi lakini inaogopa sana jukwaa la Dini na Imani.Mara leo lipo mara limefutwa!.Hofu ni nini?.
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JF haina dini - Wewe ni M-dini?
     
  3. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There you are!!!!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haya tena mengine ..halijawahi kufutwa labda kama kuna marekebisho ..
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    utawajua kwa matendo yao
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanaolifuta ndio wanaliogopa au wachangiaji ndio wana hofu nalo??:sad:

    Hebu tupatie mtazamo wako juu ya hilo jukwaa
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lakini hujakatazwa kujadili dini au kutoa hoja ya dini.Si uiweke kwenye hoja mbalimbali uone kama thread yako itafutwa?
     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    i think ni vizuri kukawa na thread za mambo ya dini kwani kuna admin wa ku control, kama itaonekana kuna thread ina wa offend wengine ni inafutwa tu!
     
  9. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani kwamba JF haina dini.Kama ni hivyo mbona inaogopa dini?,kama kweli hilo jukwaa hufutwa na kurudishwa kila baada ya muda.
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo dini ya JF ni ipi na kwa nini kuna dini hiyo?
     
  11. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Askofu huoni kwamba wanaolifuta ndio wanaoligopa!.Kwa sababu wao ndio wameshikilia mpini.Wachangiaji hawana hofu nalo,wataalamu kama wewe askofu mupo wengi.Na hueanda kuna moderator mmoja tu ndio mdini au tuseme anaogopa dini.
     
  12. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi huu msamiati wa udini unavyotumika kwengine hii dini ina uwezekano kwamba ni kama ya huko.Mfano tunasikia serikali haina dini lakini huwa inaumwa sana ukristo ukishambuliwa na hauna habari uislamu ukiumizwa. Kwa mfano kupitia sheria ya ugaidi.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hapo chacha!!
    Kama wewe unapenda kuanzisha topic inayohusiana na mambo ya imani si uanzishe? kwa nini unalalamika.

    kwanza kwa nn unasema mambo ya dini badala ya mambo ya imani?
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Imani na dini huenda pamoja ndio maana hata jukwaa tunaloongelea limeitwa dini na Imani.
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Usitetee magaidi, kule Iraq na kwingineko wanapiga mabomu hata misikiti, hawaangalii kama umefuga ndevu na kuvaa gauni (aka kanzu) watakulipua tu ndugu! Kama hujui kufa chungulia kaburi! Ukali wa Sheria unatokana na ukali wa kosa na utendaji wake na pia kusambaa kwake!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    basi ushaeleweka, kumbe mambo yetu yaleee!!!! anzisha angalao blog basi uwe unaweka kero zako zinazohusu dini yako dhidi ya nyingine kama unavyotaka.
     
  17. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dada First Lady labda humu jukwaani unaingia ukiwa unasinzia au unafikiri mbali pengine kuzimu ndio maana huwa huangalii vizuri.Hili jukwaa tangu mimi nije hapa huwa linapotea potea sana.Lenyewe si jukwaa kubwa kama majukwaa mengine.Haiwezekani kuwa linaharibika kila mara kiasi hicho.Lazima itakuwa ni jukwaa linaloogopwa na aliyepewa dhamana ya kuliangalia.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kumbe jukwaa lenyewe unalijua? kwanza jukwaa lile ni la premium member!! fanya utaratibu kwa invisible kwanza!
     
  19. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naamini maelezo yako si msimamo wa admin wa Jamii forums.Kwa sababu kama wahusika wangekuwa na msimamo huo basi wasingeingia kwenye Internet,badala yake mijadala yote wangefanya kwenye kompyuta zao majumbani mwao.
     
  20. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya ilikuwa sijuwi kwamba Invisible ndiye anayeliendesha.Wewe unayefahamiana naye mwambie afanye mipango ili mtambo wake usizimike kila mara.Kwa sababu mimi hili jukwaa ndilo ninaloona litawapeleka wana jamii pema kwa anyetaka na pabaya kwa anayetaka.
     
Loading...