Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la wahariri ,Moat vinaelekea wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 9, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumesikia kwamba Mwenyekiti wa Jukwaa la wahariri Bi Sakina Dotoo na Mwenyekiti wa MOAT Reginal Mengi uhusiano wa kikazi umedorora baada ya Bi sakina Kuikimbia IPP. kunatetesi kwamba Vyombo hivyo viwili ambavyo vikishirikiana kwa karibu vimevunja uhusiano wao kutokana na mtafaruku wa wenyeviti hao. wapi sasa waandishi wa habari nguzo yenu? natoa hoja jamvini
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jukwaa la Wahariri ni taasisi na sio mtu (Sakina). Hali kadhalika, MOAT nayo ni taasisi na sio mtu mmoja (Mengi). Nadhani pia majukumu ya hizi taasisi ni tofauti. Kama ni kweli watu hao wawili wametofautiana sioni ni kwa vipi itawaathiri wanahabari. Nawashauri wanahabari waangalie cha kufanya ili kutofautiana kwa watu hao wawili kusilete mvurugano miongoni mwao. Hata hivyo, nijuavyo mimi, na kama tulivyohabarishwa kupitia hiyo barua ya Sakina, ni kwamba ametoa notisi ya kuacha kazi kwenye kampuni za Mengi. I hope hilo halina athari zozote kwenye majukumu yao ya kuongoza hizi taasisi mbili.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumwa na mafisadi
     
Loading...