Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Wahariri mmetumwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Don Mangi, Jan 31, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wana JF,
    Hawa jukwaa la wahariri wana maana gani wanapotoa waraka na kusema wanatambua ufinyu wa rasilimali za nchi wakati ongezeko la posho kwa wabunge zimesainiwa? Mbona hawakutoa waraka kupinga na posho kwa kusema wanatambua pia rasilimali ni finyu. Naomba mnapotoa nyaraka msikurupuke hovyo. Mnaudhi watu wanaotambua uhalisia wa siasa ya hii nchi.
    Nawasilisha.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo jamaa wamefuka sana tu, sikubali
     
  3. Bakari Maligwa

    Bakari Maligwa Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Nadhani inawezekana hawakutumwa; isipokuwa wakati wa kutoa tamko lenyewe si muafaka! Wakati Jukwaa la Wahariri wanatoa tamko lenye hoja ya kuonyesha kwamba nchi ina rasilimali chache kulikuwa na haja ya kuangalia mambo haya:
    1. Kwa nini baadhi wa watumishi wa umma wanalipwa posho nono na kubwa kuliko kada nyingine?
    2. Kwa nini madaktari wagome ilhali wanalipwa vema na posho zao ni kubwa kuliko kada nyingine?
    3. Wabunge sawa; madaktari hapana na walimu pia hapana!
    Kuna kila sababu ya kuangalia ukomo wa matumizi ya rasilimali kwa kuangalia uwiano wa mgao wake kwa kada zote zinazohitaji malipo ya halali na yanayokidhi mahitaji yao kiuchumi, kijamii na kisiasa! Tuangalie rasilimali kwa mtazamo wa mgawanyo wa uhuru, haki na usawa. Isiwezekane kwa kada moja kupewa nafasi ya kutumia zaidi ilhali kada nyingine wakiambia wajifunge mkanda (mkwiji) kukubali maumivu ya maisha.
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nchi ina wambea hii.. kwl no research no right to speak..mara kasaini mara hajasaini..na matamko juu.


    bado barkwatah tu
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wamefuka vibaya mno, sijawaelewa hata kidogo, mi nna wasiwasi kuna kitu nyuma ya huo waraka wao, hawawezi kujifanya ndio wana uchungu kumbe wanafki wakubwa, wameniudhi sana, hiyo dhambi wakaitubu.
     
  6. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Labda kweli wakati wa hicho ki tamko chao ulikua haujafika, lakini bado nashawishika kuhisi kama wametumwa hivi!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    wamennuliwa kama makahaba.
     
  8. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Kama kuna yeyote anayemjua mhariri ambaye ni intelligent atupe jina lake.
     
  9. N

    Nyani Mweusi New Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna aliyemweli kweny hii nchi kila mtu anabweka tu kama mbwa akishatupiwa nyama kama mbwa ananyamaza wizi mtupu kwanza hawa watu wanashekula nyama ya mtu hivyo hawezi kuacha kuongwa...
     
Loading...