Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jukwaa la vijana juu ya katiba mpya..now star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bayonet, Feb 12, 2011.

  1. b

    bayonet Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tazama jinsi vijana wanavyoyaongelea mabadiliko hayo na mambo ya muhimu..kuna uhalisia wa wanachokisema?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    niko shambani hakuna tv tafadhali nijuze!
     
Loading...