Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Mwananchi la vamiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DCONSCIOUS, Aug 12, 2011.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa kile kinacho fahamika kama jitihada sa Nnape kuiokoa CCM dhidi ya watumia mtandao imelikumba jukwaa la maoni kny blog ya mwananchi.com kama sehemu ya majaribio ya kuwatumia vijana walio rubuniwa na chama hicho kutoa kashfa na matusi zidi ya CMD km hatua ya mwanzo ya kuzivamia blog zingine nchini. Il ikukiongezea nguvu chama hicho kwa watumia mtandao.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawatofanikiwa kamwe!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani imekuwaje..
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona una-advertize hilo jukwaa.... NICE WORK!
     
Loading...