Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa La Mapishi, Food Corner

Discussion in 'JF Chef' started by Sita Sita, Mar 29, 2011.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hello Mods

    I think you will agree with me kwamba hamna kitu muhimu hapa duniani kama Kula (apart from Praying and Believing in your Religions)

    Watu wa dini na makabila tofauti wanaweza kuunganishwa na chakula.

    Chakula kina part yake kwenye mapenzi.

    Chakula ni symbol tosha ya utamaduni wa mtu.

    Kuzingatia hayo.

    Naomba mods muanzishe jukwaa maalum kwa ajili ya watu kuweka Recipes mbalimbali. Wengi humu ndani hatujui utundu wa kuandaa chakula. Itakua vizuri sana kama hili jukwaa litakuwepo ili tuweze kushare experience.

    Wengine tunakula mikate kila siku kwa kuwa hatujui namna ya kuandaa breakfast mbalimbali.

    Nawasilisha
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nilwahi kuona mtu mmoja alitoa maoni kama haya sijui iliishia wapi. MODs tusaidieni
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Jamani majukwaa yatakuwa mengi, haya tu yaliyopo mengine hayana wachangiaji!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mi naona ingewekwa kama sub-forum kwenye jukwaa la JF Doctor........:tongue:

    tukianzia hapa hapa.....hebu tuanze na makange.......dude nalipenda kweli ila sijui linapikwaje vile......
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    He! Kuna group la mapishi. Na mimi ni mwanachama ila kumedoda huko.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Dah umenikumbusha makange ya Rose Garden na Club ya Salenda wanapika hii kitu sijawahi kuona nimejaribu nimeshindwa
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    MENGI!!!

    'Hamna namba kama hiyo'

    Rudi darasani
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri sana,itatusaidia na mabachelor pia
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes yatakuwa mengi,ila kuna majikwaa mimi sioni umuhimu wake kwa sasa mfano:-
    1.Dini/Imani (hili jukwaa la kukwazana kiimani sio kukuzana,halifai)
    2.Mambo ya kikubwa
    3.Matangazo madogo madogo
    4.Jamii photos

    Kama majukwaa yatakuwa mengi basi moja kati ya haya yaondolewe ila priority ni kwa hayo mawili ya kwanza
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hao hapo kwenye blue ni kiboko hasa la kuku unaweza ukazimia kwa utamu

    waungwana,mwenye recipe yake atupe basi
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    labda la dini, lakini hayo mengine ni burudani hasa hilo nililobold na blue........ngoja wenye jukwaa wakusikie
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe ni mwanachama nilijua nitapata marecipe ya hatari huko lkn mh!
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhandisi,,kuja pande hii nikupe hiyo maneno ingawa bado nna hasira,,lolz:nod:
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Darasa gani, mimi nimesomea chini ya mbuyu, nipe darasa basi.....MENGI ni nini?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tufanyeni mpango tuliboreshe lile group.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,ila kama watataka kutoa moja basi watoe la dini,wakitaka kutoa mawili watoe dini + jukwaa la wakubwa!

    Me nilikuwa natembelea huko lakini duh,ni balaa
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mods tusaidie!!
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hili wazo nimelipenda,mods do something
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Maria Rosa, Mchonga, El-Toro n.k wataua mtu mkitoa jukwaa la wakubwa. Kwenye dini sijui kama Max Shimba, Marytina Gavana et al watawaelewa...
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuhusu jukwaa la mapishi naunga mkono hoja, mwenzenu kila siku naunguza...
     
Loading...