Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa La Lugha Linazingua Kinoma!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Arnold Ndosi, Sep 28, 2012.

  1. A

    Arnold Ndosi Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika Majukwaa Yaliosinzia,Jukwaa Hili Limetia Fora. Hakuna Threads Mpya Na ata M2 akiweka Thread Hakuna Anaehangaika Nao.

    Kwa Mwendo Huu 2tajifunza Nini? Kiukweli Mpaka Michosho.hasanteni Na Poleni wadau Wa Jukwaa Hili Lililosinzia Kama Kikongwe.
    Threads Ninazoziona Ni Za Mashairi Ya Darasa La Tatu! Na Maswala Ya Kujifunza Lugha Za Hovyo!
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Mkuu shughuli ni watu..............ni angalizo zuri...chukua hatua.........
     
  3. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Pole,wewe kama member unaweza ukaanza kwa kuliamsha.Anzisha thread au jibu thread za watu kama unafahamu wanachojadili au msaada unaoombwa.Pia unatakiwa kujua kwamba kuna vitu mtu anauliza unakuwa hujui jibu lake so huwezi tu kumjibu jibu ambalo si sahihi inabidi akija mtu mwenye ufahamu wa swala hilo anaweza mwelimisha mtu huyo.Pia si muda wote watu wako JF wengine ni wafanyakazi so mtu anapokuwa free au kupata muda atamsaidia mtu au kuchangia mada husika.Kwa upande wangu mi naliona liko active thread nyingi zenye kuuliza walau zimejibiwa kwa jibu walau moja.
    Ni hayo tu.
     
Loading...