Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la kutajana-tajana majina...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Aug 13, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kama wimbo wa Bwana Misosi, kila sredi utayofungua watu wanatajana majina.
    Kuna haja ya kuharakisha mchakato wa jukwaa la salamu, maanake hata anayepost mada ya tofauti mwisho lazima amalizie "..fulani upo?" au "...wapi mkuu fulani?".
    Uzuri uzi wangu haunilazimu kutajataja majina ili kuvutia coments, teh teh teh teh!
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,065
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wakutolee povu.
     
  3. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    na wewe c mmoja wapo,
    jct joking!!....
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,065
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha hah kuna wadau watakuja hapa.
     
  5. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bt mbona powa tu kuatajana hamna tatizo kama una wakumtaja unamtaja tuuu...
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wahenga walisema, "Ukitaka kuruka..."
    Nishajiandaa kuwakabili, teh teh teh teh!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naanza mimi, WAPI papaa Mphamvu, mutoto ya somalia!
     
  8. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapi judgement my husband heheeh mtajibeba mbona hapo huyo hubby bado mashost mashem ma aunt zangu daada kaka babuu tena aspirin sa nseme uone kaa babu ajakunaniliu.asante sana elviejo, kwa kumuelewesha, ye hana wakumtaja basi ntaje mim kwa kibali maalumu kutoka kwa jg
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi bro Bagah?? Nakupa mkono wa Idd bwana...
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Ipycalypse povu la wapi.

     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanatajana mana ndio wanaonyeshana malavidavi :happy:
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mphamvu Ameenda Mwanza kuna zoezi linafanyika huko naye yuko kwenye foleni ili apate huduma.

     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    mtotowamjini,
    ni kwa kuwa tumeshakuwa kama familia moja.

     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mphamvu, wengine wana nguvu kama za kifaru, sijui kama utawamudu.

     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu beibe nasty upo?
    Mwambie mtoa mada thread bila kutajana majina hainogi,
    wapi Papaa Msofe,wapi kesi yako yaendaje,motema na ng'ai mithili ya washawasha,washawasha e,eee!
    Yebaa!!
    ruttashobolwa u wapi mutu ya watu,wakuache miaka mia moja,wapi Invisible mutu ya Jf,

    Wapi Paw mutu ya kucharaza bakora za ban kwa wabishi,japo ban inauma .

    Wapi Erickb52,wapi mwnfnz wng Kaizer,
    wapi charminglady mutu ya kuchimba biti ya kuondoka Jf,Jf hatoki mtu,
    wakati ndio sasa umefanikiwa?
    Asante ndugu mtangazaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haha haha!... Mtalingolo uko fresh chalii angu?
    mkono wa Idd siutaki!..labda kama huyo Idd ni DEAL...lol!

    likizo yako lini wewe jombaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa Madame B umefunikaaa, ngoja nikaandae list, huu musred ni useful sana kwa kujitafutia promo, lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Umeona ee?
    bombu,
    huu m-sredi ni wa kujipa maujiko pande hz,
    wapi wewe!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaa! kwani kutajana napo crime eee?? Mphamvu ckuoni nowdays, lol, my hubby Asprin marufuku kutajana kuanzia sasa, wake wenzangu Yummy na BADILI TABIA mi luv u! sweetlady nakumiss mno, vp kadogoo?? Kongosho asali ya hubby wetu we luv u! charminglady plizzzzzz come bak, already tunakumiss, mashemeji zangu, Kaizer, KARIA, Rejao, klorokwini, TANMO, wapekuzi maarufu Erickb52 na Young_Master salamu kwenu! CUTE u r also lost toka Ruhazwe JR akupende kisirisiri! gfsonwin my dada wa moyoni, mwahhhhh! Erotica na twins wako hope mpo sawa, mashostiso Kaunga, Zinduna, Smile, Chauro, Cantalisia, Mwali mi luv u loads! ili kufanikisha zoezi Madame B uwe kiranja! wadogo zangu Ronn M na Excellent muwe good boys plzzzzzz! Eiyer tunza ubikira wako unalipa sana! Roulette kuanzia sasa watakaotajana toa ban, lol! mwahhhhhhhh kwa chit chatters! morning to u guys!

    ujumbe no mo kutajana! lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    We Mamdenyi ina maana yupo kwenye ile operesheni dodosha mkono wa sweta au, teh teh teh! wapi Young Master alieporwa muke na kibabu Asprin
     
Loading...