Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Paul S.S, Nov 15, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wakuu hebu nijuzeni vizuri kuhusu jukwaa la katiba
    Nalijua jukwaa hili kwa maana ya jinsi lilivyo mstari wa mbele kuendesha mijadala na michakato ya kupata katiba mpya likiwa chini ya mwenyekiti wake Deus Kibamba
    Nisichojua kuhusu hili jukwaa ni
    je limeanzishwa au kuteuliwa na nani?
    je ndilo lililopo kisheria kuongoza mchakato huu wa katiba mpya?
    Je lina nguvu gani kisheria kuendesha hayo yote(ikiwemo kuitisha maandamano nchi nzima)?
    Nawasilisha
     
  2. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Wanaojua jamani watujuze, coz hata mimi niko njia panda,
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wadau hakuna wa kulijibu hili?
     
Loading...