Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la katiba waiweka nchi pamoto rais kubwabwaja:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Nov 18, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amini usiamini mkubwa kakamatwa pabaya, ndoa wazanzibar twaivunja na Jukwaa la katiba wanataka maandamano nchi nzima, CHADEMA NA NCCR nao wako juu katiba katiba sasa mkuu wa kaya kuvunja ukimya kama issue ya mgaya:

    Kwa Taarifa za kiitelegensia leo nikupiga mkwara kwa kwenda mbele nitawapositia hutuba humu hivi punde.. TISS ndio wamemuambia japo alikuwa hataki phrase ilikuwa hivi " you talk now or never" kaamua now.


    Mkuu wa kaya kakamatwa pabaya....
     
Loading...