Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Katiba: tume ya katiba inatoa vitisho vya kutoingiliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 11, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Star Tv habari

    Bwana Kibamba na wanaharakati wamenukuu baadhi ya kauli za viongozi wa nchi na wale wa katiba inaonyesha wanaweza kuandika mambo wanayoyataka wao na si wanannchi.

    Kwa mfano;

    Kikwete: hakuna kujadili muungano bali namna ya kuboresha muungano

    Warioba: hatutaki kuingiliwa ktk shughuri zetu ktk mchakato wa katiba:

    Shein: ni marufuku kuzungumzia mambo ya muungano na hakuna kura ya maoni.

    Kombani: hakuna katiba mpya ila tunaboresha iliyopo.

    Swali katiba inatengenezwa kwa ajiri ya nani?
     
  2. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,509
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    nenda kaanze tena kindergaten
    betri yako iko very low ww yahitaji kuchajiwa
     
  3. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipi hakijaeleweka hapo?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    good observations.....
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mimi nasema hivi Km Hitler aling'oka, Mobutu, Hosni Mubarak basi CCM ni vifaranga vidogo sana!! km hawataki katiba iwe ya wananchi basi tutaiandika kwa LAZIMA!
     
Loading...