Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la katiba tanzania wanagombana na sheria na siyo kamati-jaji waryoba.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by thatha, Oct 10, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wa kamati ya kukusanya maoni ya wananchi juu ya katiba mpya, Jaji Joseph Sinde Waryoba amesema kamati yake ipo kwa mujibu wa sheria na muda uliopangwa kumaliza kazi yake pia upo kisheria na kinachofanywa na kamati hiyo ni kuhakikisha inawafikia wananchi kwa wakati.

    Jaji Waryoba ameyasema hayo siku chache baada ya kamati ya jukwaa la Katiba nchini kutoa kauli kuwa hakuna haja ya kamati ya waryoba kuwa na haraka na kinachotakiwa ni kufanyia marekebisho vipengele vya uchaguzi ili uchaguzi wa 2015 uwe wa huru na haki.

    Waryoba amesema kauli hiyo ya Jukwaa la siasa ni KUGOMBANA NA SHERIA NA SIYO KAMATI YAKE.
     
Loading...