Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la katiba: Politic Bla! Bla!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfred Daud Pigangoma, Nov 13, 2011.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    wana JF mliopo mbali na ITV mjadala wa KATIBA umepamba moto kwani wajumbe wanaonesha nia ya hata kuingia mitaani ili kudai katiba mpya. Wajumbe wamewashauri jeshi la polisi kuweka silaha zao chini na kufuata nyuma ya wananchi ili kudai katiba mpya. Mzee Chipaka. Mwenyekiti wa CHADEA alipo jaribu kwasihi wajumbe wapunguze jazba wajumbe wamemzomea huku wakisema CCM! CCM! na Mr. Kibaba amemuokoa kwa jinsi alivyochemka.

    Nawasilisha
     
  2. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama kikwete hatasikia , mambo ya mbeya yatatokea nchi nzima
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo politic bla bla iko wapi?
     
Loading...