Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Katiba kutangaza Maombolezo ya siku 9!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Nov 30, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jukwaa la Katiba kutangaza Maombolezo ya siku 9

    Katika kuonyesha msimamo wao wa kutokubaliana na maridhiano tete kati ya CDM na JK, Jukwaa la katiba lipo katika mchakato utaofanikisha kutolewa kwa tamko rasmi muda wowote kuanzia sasa kuhusu maombolezo ya siku 9 kwa msiba mkubwa wa Katiba.

    Tafsiri sahihi ya maombolezo haya ni kuonyesha kwa namna ambavyo mbio za katiba mpya zilivyofikia ukingoni kwa masilahi ya dola na si nini wanachotakiwa kufanyiwa watanzania.

    Bado sintofahamu na wingu kuhusu makubaliano ya CDM na JK yanazua maswali mengi kwa makundi shiriki katika kudai uwazi juu ya mchakato wa Katiba Mpya.

    Kama muafaka utapatikana maombolezo haya yatadumu kwa siku 9 kuanzia desemba mosi hadi siku ya kumbukumbu ya uhuru.


    Technically: Makubaliano ya kuuboresha mswaada yaliyofikiwa na CDM na JK yatatoa nafasi kwa nyongeza hiyo kufanyia marekebisho sheria ya kuundwa katiba mpya na si mswaada kwa maana kwamba marekebisho ya sheria kwa mujibu wa taratibu za Bunge hufanyika baada ya Kipindi cha miezi 6 na si vinginevyo.

    Utagundua ndani ya muda huu JK na CCM watakuwa wamefanya mengi ya kutosha katika kupata katiba mpya ikiwa ni pamoja na kuunda tume, kukusanya maoni kwa tume isiyo na meno na hatimaye baada ya miezi sita marekebisho ya sheria yanafanyiaka bungeni huku mchezo ni kama umekwisha hivi.

    My Take: sijui hii move ya CDM tuiite bao la kujifunga au bao la offside, Tusubiri tusikie ya Jukwaa la Katiba leo.


    ADIOS
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,817
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    Sasa wameshindwa kuandamana wanatangaza maombolezo!! Watawambia watu wavae nguo nyeusi au??? Walianza ushirika na CDM lini mpaka wawalaumu?? Kama wanaweza wafanye kivyaovyao na CDM watafanya kivyao vyao!!!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wananchi wa Tanzania hatuna sauti kabisa,hivi tume iliyoundwa kukusanya maoni ilifanya kazi wapi na kwa wananchi wa nchi gani?binafsi ni kama nasubiria tume ije huku kwetu,cha kushangaza nasikia mswada umepitishwa,mara rais kasign!hivi hii nchi ni ya nani,kwanini hawa watu wanafanya wanachofikiria wao?ingetakiwa yatangazwe maandamano na si maombolezo
     
  4. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    GR ulipotea sana mkuu wangu.......hao jukwaa la katiba sitaki hata kuwasikia!!!!
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kulia na kucheka zote ni kelele. hivi MAOMBOLEZO NI NAMNA YA MAANDAMANO
     
  6. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Katika kupigania haki hutumii silaha moja kama ilivyo kwa vita yoyote duniani. Mimi nafikiri hii ni njia mojawapo ya kufikisha ujumbe hata hivyo si vema kubeza yale yaliyofanywa na CHADEMA hasa ukizingatia hali tete ilivyokuwa.
    Nawapongeza jukwaa la katiba kwa kufikiria mkakati huu.
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Something similar hasa ikihusisha watu kukaa mahali huku wakiomboleza. Wanawake wa kenya waliwahi kuifanya pale uhuru park na ilileta impact. Polisi walipowafuata walivua nguo na kubaki uchi. Sijui hii ya kwetu itakuwaje?
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Maombolezo bila kibali nayo ni uvunjaji wa sheria zinazopaswa kusimamiwa na geshi la polisi la nji hii! Ikiwa mliacha kuandamana kwa kuogopa virungu na mabomu ya machozi; basi hata mkiomboleza tutakuja kuwanyuka na hivyo vitu huko huko msibani! By the way, issue haikuwa kuandamana, issue ni tishio kutoka kwa Alshabab, na kv tishio hilo halijaondoka, basi tutakuja piga mabomu huko kwenye makutano ya maombolezo yenu......amini amini nawaambia, ni kheri tuwatwangwe virungu wale wasio na mbio pamoja na mabomu ya machozi kuliko mje kutwanga na risasi pamoja na maguruneti toka kwa Alshabab....!! By the way, Alshabab wataua halaiki, sisi tutaua kama wawili watatu tu ili tusichafue sana rekodi yetu....Zimwi likujualo, halikuli likakwisha!
    OVER!
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah! hivi yupo mtu anaweza kuja na solution hapa! yani sisi kama wenye nchi tumepuuzwa waziwazi sasa tufanye nini? mambo ya cdm na Jukwaa la katiba tuwaache waendelee na bidii zao sisi kama raia tufanye nini sasa?
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah! ha! ha! ha!
    Hii kweli nchi ya mazuzu na hivi ndo tuavyopelekwa! LOL!
     
  11. M

    Malova JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hili la maombolezo litaeleweka
     
  12. M

    Malova JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sisi kama raia hatuna namna zaidi ya kuingia barabarani kwasababu najua tukiomba tukutane na JK (Jua Kali) hatakubali
     
  13. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jukwaa la Katiba msituletee huko!
    Hizo pesa za wafadhili zitawatokeeni puani.Mkiomboleza halafu ndio iweje?
    Mlikuja motoooooo sasa mmejikwaa juu ya jukwaa??
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miafrika ndivyo ilivyo mtapost mpaka keyboard zitoboke hakuna maandamano wala mabadiliko hapa tz..
    chamsingi ni kumuomba mungu awafumbue na kuwazidishia watu mioyo ya kuchukulia kila kitu poa kama ilivyo sasa.
    RIP Tanzania..
     
  15. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135


    Back Home Mkuu...Tupo pamoja Tena.

    Kinachoninyima usingizi ni hizi rasilimali wanazotumia kuamsha vuguvugu la Katiba na Midahalo ya TV waliyoendesha nchi nzima. Inasadikiwa wanalipia karibu milioni 20 kwa airtime ya kipindi kimoja.

    Ntafuta details zaidi. Hapa si bure
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyambafu kabisa hili jukwaa la katiba. siwaamini tena toka siku ile waimbe nyimbo na jeshi la polisi
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Maombolezo kwa mtindo gani, watu watavaa nguo nyuesi au nyupe, kama wakikaa eneo moja kama inavyokuwa kwenye misba bila kufanya kazi huo ni mgomo.
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yatupasa kulichukulia suala hili kitaifa zaidi! tuweke mambo ya parts pembeni! Zingatieni JK amelazimika kusign mswaada kwa sababu eti asiposign chama chake hakitamwelewa! Hili ni tatizo kubwa sana! Kumbe nchi hii ni ya ccm?? wale wasio na chama kumbe si raia wa nchi hii sasa twende wapi tufanye nini Ebu tufikiri hapa kwa uchache wetu na tutoke humu na kitu cha kufanya pls tuache utani katika suala hili nakuombeni sana sana.
     
  19. M

    Malova JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanzania, Tanzania, Tanzania, ... duuuh.
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimesikia siku moja katika TV kuna Mtu yupo Mza anawadhifa wa mwenyekiti wa wapiga kura kanda ya Ziwa, sijui alipatikanaje ila kama ni kwa njia za kidemokrasia kuna haja ya kuwa na mwenyekiti wa watanzania kila wilaya sasa ili aweze kutoa sauti za wananchi hasa kwa dhati na wala si huu usanii wa baadhi ya makundi kuficha agenda zao nyuma ya mgongo wa kuwa kwa maoni ya wananchi wengi (wangapi haswa?) mbona kama tunaburuzwa hivi?

    Time for change

    ADIOS
     
Loading...