Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la katiba kesho kutangaza hatua za utekelezaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Nov 21, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Akizungumza na Mwananchi jijini Dar es Salaam jana, Mwenyekiti wa Jukwaa hilo, Deus Kibamba alisema kikao cha Kamati Tendaji kilichokaa juzi kilibariki maazimio yote yaliyokwishatangazwa awali na kusitiza kuwa kesho kitatangaza hatua za utekelezaji wake.

    “Kamati tendaji iliyokutana jana (juzi) ilijadili kwa kina hutoba zote za viongozi, ile ya Rais, Waziri Mkuu, Waziri wa Katiba na Sheria, Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi na ya kambi ya upinzani bungeni,” alisema Kibamba na kuongeza;“Baada ya kupitia yote hayo kamati hiyo ilibariki maazimio yote yaliyokwishatangazwa hivi karibuni kupitia vyombo vya habari na siku ya Jumanne (kesho) tutatoa tamko litakalohusu utaratibu utakaotumika kutekeleza adhima hiyo,” alisema Kibamba.

    Novemba 14 mwaka huu, jukwaa hilo liliitisha kongomano la Katiba jijini Dar es Salaam na kuelezea adhima yake ya kuitisha maandamano nchi nzima endapo Serikali ingepeleka muswada huo kusomwa kwa mara ya pili bungeni.

    Pia likatumia fursa hiyo kuonya wabunge ambao wangeunga mkono na kupitishwa muswada huo uliosomwa kwa mara pili kuwa lingetangaza majina yao haradharani kama wasaliti wa wananchi waliowachagua.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,019
    Trophy Points: 280
    Deus Kibamba "ban" ya Ukonga inamuwasha. Tuendelee.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,755
    Trophy Points: 280

    Haki mahali popote pale duniani haiji bila mikiki mikiki ikiwemo kufungwa, kuumizwa na hata kupoteza maisha. Baadhi huyu DK watamuona ni mvuruga amani na kwa wengine anaonekana ni mtetezi wa haki ya walio wengi.
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni biashara ya ku-justify mamilioni ya fedha za wafadhili. Tunamkaribisha lakini we will not be cowed.
     
  5. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anatafuta umaarufu tu ! hana issue yeyote ya maana.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    mama kuna swali nilikuuliza kule kwenye thread yako ya i pad
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy JF Premium Member
    [h=2] This message is hidden because FaizaFoxy is on your ignore list. [/h] View Post
    Remove user from ignore list
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani Kikwete alikuwa anatafuta support ya watu kama nyinyi alipokutana na wale 'wazee wa dar'. Inaonesha jinsi ulivyo shortsighted...yaani unatetea muswada ambao unakuja kutengeneza sheria ambayo itatengeneza katiba yenye kulinda maslahi ya serikali ya CCM kwa sababu una mapenzi mazito na Jakaya Kikwete...!? Dada yangu hii inatakiwa iwe katiba ya wananchi siyo ya kulinda maslahi ya CCM.
     
  9. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta mume wewe!! Vua kwanza mtandio huo.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Una hakika?
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kila wakati unawaza ban be free m'am.
     
  12. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maandamano yanaweza kufanya hivyo wakati huu ambapo muswada haujawa sheria, baada ya hapo itakuwa ngumu. Na itakuwa vizuri kama yeye binafsi akaongoza badala ya kuchochea watu wengine kufanya hivyo.
     
  13. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wacha kumtisha Kibamba, ninavyo mfahamu mie sio muoga na wala sio mchumia tumbo kama wewe.
     
  14. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namuunga mkono kibamba kwa uaamzi wowote ule atakaouchukua maana anafanya hivyo kwa masilahi ya Taifa na vizazi vijavyo maana ukweli uliopo katiba hiyo itakuwa ya ccm na si ya wananchi.
     
  15. M

    Mayu JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kibamba fedha ya wafadhili inakutia kiburi eeeh
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    :A S 465:Naona nyota nyota. Lakini wakati umefika
     
  17. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yani nataman kuhojiana na Kikwete ana kwa ana.
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nani ana muda huo mchafu? Kaongee na Kibamba na wenzio wa magwanda.
     
Loading...