Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la jokes na udaku.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Apr 4, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Jamani kwa takribani wiki moja kama sio mbili hili jukwaa maarufu sana hapa JF silioni.

    Je limeondolewa kabisa au linafanyiwa marekebisho? Naombeni update zenu waku.
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Limefanywa sub-forum kwenye jukwaa la sports & entertanment, ukifungua jukwaa hilo la sports utalikuta.
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana wa kusoma,
    Mie nadhan uendelee kukaza msuli tu,

    BTW,jukwaa lipo mie naliona na nilikua huko mda si mrefu!
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lipo kwenye jukwaa la sports &entertaiment kama sub forum lakini kwa mtazamo wangu Moderators wa JF waliludishe hili jukwaa lijitegemee kama mwanzo.
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa maelekezo yenu, si unajua tulikuwa busy na ile forum mpya ya chaguzi ndogo. Ngoja niende kule fasta.
     
Loading...