Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwambene, Sep 11, 2011.

  1. m

    mwambene Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndugu zangu nimeapply mara ya pili lkn nilipoingia ktk profile yangu nimekuta programme zangu nne hakuna badala yake wameniongezea programme mbili ambazo sikuziomba na ni nje ya taaluma yangu sasa nifanyeje? na kibaya zaidi kila programme nimeandikiwa not selected na kwa maana hii sielewi kama ndo nimemwagwa tena.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole sana,ka vp waface hao tcu direct.
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    sio wewe peke yako mimi pia kuna rafiki yangu amekuta matatizo kama ayo, ebu jaribu kuwa mzumilivu kidogo mpka watakapo-publish hayo majina ya 2nd round officially!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Afu kuna 3rd round of application soon.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Haujui maana ya not selected? Huu utani sasa.
     
  6. N

    NIMIMI Senior Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He knows that's why has enquired, is all what we call Rhetorical Questions. Let him find an Alternative if yet doesnt understand what it mean.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280

    dah hapo kwenye red pameshajieleza ssa sijui anataka tumwambie nni.....................huh
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,760
    Likes Received: 1,651
    Trophy Points: 280
    4th n 5th ..on the way
     
Loading...